หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าปั่นกันมากสิ  (อ่าน 39345 ครั้ง)

อ๊ะ เค้าแซวเล่นหน่า  แหยะ

กินนมอยู่  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior

ดาหายไปปฏิบัติภาระกิจเหรอจ๊ะ  กรี๊ดดดดด
ไปเดินสายโชว์ตัวและดูเด็กๆในสังกัดจ้ะ   ฮิ้ววว
จริงๆแล้วก็ตามอ่านอยู่นะ  แต่ปั่นไม่ค่อยจะทันซักที

คิดถึงพี่ดา ลันล้า

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
คิดถึง................... ลันล้า

เลวยั้นเงา
เดี๋ยววันที่ 20-21 ไปแอ่วกทม. (พรีเซ้นงานที่ม.เกษตร)
24 ต้องไปรายงานตัวที่เชียงใหม่

งานชุกจริงๆค่ะ พอลล่าไม่มีเวลาพักเลย  เหนื่อยมั่กๆ  ดีนะที่เคี้ยวคอลลีเจ้ล (อิอิ)

คิดถึงพี่ดา ลันล้า

น้องดำ

ชื่อ ปริณดา
นามสกุล มโนรัตน์
เพื่อนเรียก น้องดา ไอ้ดา
รุ่นน้องเรียก พี่ดา ดา เจ๊

เกิด 18 กันยา 2527

เกย์แอบ

อ่าว แอ๊บเด็กนี่นา  กร๊าก

there are no regrets in life, just lessons . .

งง

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ป้าดาตะหาก  (อิอิ)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ป้าหมี

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวอ่ะ

เห็นหน้าหมอแล้วอรอยากป่วยเลยค่ะ  ยิ้มน่ารัก

เฮ้ย!?

จั๊วว่าน่าจะสลับกันนะคะ

หมอแมวคงอยากป่วยมากกว่า  กร๊าก

there are no regrets in life, just lessons . .
ยัยจั๊ว  โวย

จั๊วเด็ดจริง!!!!
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13