หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าปั่นกันมากสิ  (อ่าน 39358 ครั้ง)
หนีไปแล้วมั้ง  (อิอิ)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อย่าปั่นกันมากสิคะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ดูสิ ดาวเต็มหน้าเลย

นี่ขนาดดาแค่ไปอบรม ไม่ถึงวัีน
กลับมา ดาวสองหน้า ง่ะ ง่ะ

แล้วดาจะไปฝึกงานสองเดือน
จะเก็บดาวไหวมั้ยเนี่ย ฮือๆ~ ฮือๆ~

ป.ล. ไปฝึกงานพรุ่งนี้แล้วค่ะ
เจอกันเมื่อชาติต้ิองการนะคะ

ป.ร. ไม่ถอนชื่อไปมีทติ้งนะคะ
เพราะยังไงดาก็ไปแน่ๆ
(ได้โปรดอย่าเปลี่ยนแปลงอะไรกะทันหันนะคะ
เช่น เลื่อนวันมีตติ้ง  แล้วดาไปรอเก้อ ไม่มีใครมา ฮือๆ~ )

ป.ฬ. อย่าปั่นกันหักโหมมากเกินไปนะคะ
เป็นห่วงสุขภาพทุกคน รักเด็กค่ะ เกย์ออก

อย่าว่าดาสิ  โวย

แล้วดาได้เกรดอะไรเหรอ  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 โวย
ผิดจู๋แล้วหมี
ตูกำลังจะแอบอ้างไอ้ข้างบนมามั่งพอดีเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดาตั้งจู๋ไว้ปั่นเป็นการส่วนตัว

Today you , Tomorrow me.
บ้านพี่โอ้เอ้อยู่แถวไหนเหรอคะ
ดาจะไป(ให้เลี้ยง 55+)
เดือนบอกให้ขุด

ปล. จะไปส่งงานที่มหาวิทยาลัยสองสามวัน แล้วต่อด้วยสัปดาห์หนังสืออีก ยิ้มน่ารัก

อย่าปั่นกันมากนะคะ  เก็บดาวไม่ทัน  ฮิ้ววว
 กร๊าก เจ๊เอาจริง
ปิดเทอมเด็กๆ เกรียนๆ มากันเยอะ
เปิดมาเก็บดาวไม่ทันก็ล้างโลด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
มังกรธิปไตย

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
คือการออกเสียงของคนส่วนใหญ่ เหลือบ
ขุดทำไมเหรอคะ   ฮิ้ววว
เป็นนักโบราณคดี  เกย์แอบ
 ง่ะ
 ฮิ้ววว....................................

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13