หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าปั่นกันมากสิ  (อ่าน 39362 ครั้ง)
เฮ้อ ไอ้เร่  เหลือบ
อย่าพูดถึงเขาคนนั้นอีกเลยครับ เขาคงลืมผมไปแล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กรี๊ดๆๆ มีฝรั่งมาใหม่ หนุ่มหล่อชาวเยอรมัน
ยังไม่มีหออยู่ ชวนไปอยู่หอดาดีกว่า

ป.ล. คนนี้ไม่แก่ รุ่นราวคราวเดียวกะดาเนี่ยแหละ
ป.ฮ. อยากกินฝรั่ง
ดาติดเชื้อหมีขึ้นสมองไปแล้ว สงสัยมันสามารถแพร่กระจายได้ทางโทรศัพท์  เหลือบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หมีไฮเทคดีนะครับ เหลือบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ดาติดเชื้อหมีขึ้นสมองไปแล้ว สงสัยมันสามารถแพร่กระจายได้ทางโทรศัพท์ เหลือบ
มันกระจายทางสไกป์ค่ะ ยังไม่เคยคุยโทรศัพท์กับหมีเลย
ป.ล. หมีโทรมาสิ
งั้นบลูเคยคุยโทรศัพท์กะหมีจะติดมั้ยคะ? กรี๊ดดดดด

Life isn't always made to order.
ดาโทรมาสิ  กรี๊ดดดดด

(ประหยัด)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อรโทรดิ ดิๆๆๆๆ
(เลียนแบบน้องโฟร์ วางก่อนดิ  ลันล้า)
ไว้โอนโบนัสก่อนะจะโทรไปนะ  กรี๊ดดดดด

เมื่อคืนเฮียพิษโทรมา
บอกว่าถ้าอรมาหาจะพาไปเลี้ยงโออิชิ
(ถ้าพี่แกมาที่ฝึกงานดาเมื่อไหร่ ดาจะจับมัดไว้ แล้วโทรตามอร
เพื่อนโออิขิฟรี)
โอเค เย่ ตามนั้น โฮกกกกกกกกกกก  หมีโหดดดด

ปรากฏว่าเฮียพิษแกเลี้ยงชาเขียวโออิชิคนละขวด
 โวย เคืองเลยนะนั่น

รอเฮียพิษมาตอบ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13