หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าปั่นกันมากสิ  (อ่าน 39352 ครั้ง)
แจกเบอร์กันรึ  เกย์แอบ
หวัดดีค่ะทุกคน
เพิ่งได้มาตอบกระจู๋นี่แหละ สมัครไว้นานเน กาเล ลิเก โรงเจ ตัวเฮ่ ฯลฯ
มาปั่นด้วยคนนะ...จ๊ะ  เกย์ออก เกย์ออก

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
แจกเบอร์กันรึ เกย์แอบ

ไม่แจกค่ะ ขาย
เบอร์ไหมครับเบอร์ซื้อไหมครับกับคนขายเบอร์

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เราไงไม่เคยปั่น 555+
เด็กดี

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
กำลังจะปั่น
อาจารย์เดินมาพอดี
โต๊ะตรงที่ดานั่งนี่ฮวงจุ้ยไม่ดีเลย
อาจารย์มาทีไร หลบไม่ทันซะที

ชวนอาจารย์มาปั่นเลย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อาจารย์จะได้ใช้ให้พาฝรั่งเที่ยวอีกอะดิ

คราวที่แล้วเล่นเกม(เพิ่งเปิด ยังไม่ทันเล่นเลย)
อาจารย์เปิดประตูมาเห็นพอดี
อ้าว ปริณดาว่างเหรอ งั้นพา nexza ไปเที่ยววัดพระแก้วหน่อย
ไปกันสองต่อสองกับฝรั่งอายุคราวพ่อ
คุยจนเมื่อยมือเลย
ถ้าเป็นหนุ่มวัยซัก 20 ก็ว่าไปอย่างเนอะ  ฮิ้ววว

ใช่ จะกินให้เรียบไม่เหลือเม็ดเลย
อย่าปั่นกันมากซิ  เหลือบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แบ่งอรมั่งสิ  ฮิ้ววว

หมีเอ้ย

ดาเอ้ย

เหลือบ เหลือบ

S♥NE - Goguma
เฮีย บิ๊กเอ๊ย  เหลือบ
เฮ้อลุงกัม  เหลือบ

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13