หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าปั่นกันมากสิ  (อ่าน 39348 ครั้ง)
ตูจำชื่อสาวกที่มาตอนข้าวผัดปูไม่ได้ซักคน

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ตูจำได้แต่ไอเอ็นดับบลิว นอกนั้น

เอาเหอะ ยังไงก็ไม่มีใครจำตูอยู่ดี
เราหายไป 4 วัน ก็ตามไม่ทันแล้ว  ฮือๆ~

ปอ. เชียงใหม่อากาศดีมาก

นานๆ จะเข้ามาที
นั่งเก็บดาว ก็เพลินดีออกค่ะ
ถ้าไม่มีดาวเลย หงอยออกนะ  เกย์แอบ

Life isn't always made to order.
ต่อไปนี้ดาวตูคงเต็ม
เพราะว่าเน็ทที่ห้องเจ๊ง ต้องมาเล่นร้านเน็ทเนี่ย
 ฮือๆ~

ทหารเกณฑ์
อย่างนั้นมีเน็ตเมื่อไหร่ต้องล้างดาวเลยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

แล้ว bare back ล่ะครับ

ถ้าจะบอกว่า กระดูกสันหลัง นี่ต้อง back bone

ไม่ได้หมายความถึง back bone ที่แปลว่ากระดูกสันหลังครับ

งบน้อย
หมายถึง Brokeback ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อย่างนั้นมีเน็ตเมื่อไหร่ต้องล้างดาวเลยครับ

จำเป็นเรอะ
ยัยดามีการโทรมาบอกว่าให้เล่นเนตเผื่อด้วย

ตั้งแต่ 10 โมง เช้าตรู่เลย  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

S♥NE - Goguma
เอาสิเฮีย จัดให้ดาเค้าหน่อย บอกให้ดาเอา ID กับ พาสมาด้วยนะ
จะอ่าน จมล ให้ เหี้ยน เลย   ฮี่...
ตอนนี้ผมปล่อยให้กระจู๋ในหมวดแตกฟองลอยตัวแล้วครับ
ไม่คิดอยากจะติดพันอะไรอีกแล้ว
ตอนนี้ผมปล่อยให้กระจู๋ในหมวดแตกฟองลอยตัวแล้วครับ
ไม่คิดอยากจะติดพันอะไรอีกแล้ว

หลุดพ้น  เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
วังหลวงของเราต้องการคนที่มีความสามารถอย่างคุณมากครับ กลับมาเถิดครับ อย่าเนรเทศตัวเองเลยครับ นะ กลับมานะ จะรอนะจ๊ะที่รัก จ๊วบ

ง่ะ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13