หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าปั่นกันมากสิ  (อ่าน 39354 ครั้ง)
ดีใจด้วยครับ

สังเกตได้ว่า 3-4 วันนี้การปั่นลดลงมากลายเป็นสภาพปกติแล้ว
ปรากฏการณ์ข้าวผัดปูก็แค่เหมือนไฟไหม้น้องฟาง
เหมือนเป็นสิว อักเสบแป๊บเดียวเดี๋ยวก็สุก บีบเล่นได้แล้วก็ยุบเหมือนเดิม
รู้จัก รับมือ เรียนรู้ อยู่กับมัน

ตราบใดที่ยังมีสาวกที่สติสัมปชัญญัญชัญชะครบถ้วน
แตกฟ๐งก็ยังเป็นแตกฟ๐งจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แต่ว่า เมื่อวานมันเงียบมากเลยค่ะ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
อยู่ที่เรียนรู้ อยู่ที่ยอมรับมัน  เกย์ออก

(เฝ้าบอร์ดมาหลายวันละ ไม่เห็นจะเงียบตรงไหนเลย  ง่ะ)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
มาหยุดปั่นด้วยคนครับ ปั่นจนเป็นแมมมอสแล้ว อยู่ตัวแล้วครับ  ลันล้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ผมจะต้องเป็นหมีจริงๆให้ได้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เงียบสิคะ- -"มีช่วงนึงไม่มีใครโพสเลยด้วย

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ปั่น ตั้งนาน ได้แค่ ...  ฮือๆ~
ผมมีคำถามครับ

ทำไมต้องไหม้น้องฟางครับ  ง่ะ
ปั่น ตั้งนาน ได้แค่ ...  ฮือๆ~

สมัครหลังเราแต่เป็นตั้ง...  ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ใจเย็นๆครับ ทะเลาะกันในสภา พอครับ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
สมัครหลังเราแต่เป็นตั้ง... ฮือๆ~

แล้วเด็กที่มาใหม่ ละ .....

เป็นตั้ง ...
http://f0nt.com/forum/index.php?action=profile;u=3
สมาชิกคนที่ ๓ ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
การเก็บดาวเป็นฝึกฝนตนเอง

ยิ่งเก็บเยอะเท่าไหร่

พลังงานในการโพสก็จะลดลง

ออกแนวเบื่อ ขี้เกียจอ่าน ตามไม่ทัน  ฮือๆ~

เราต้องสู้กันต่อไปนะ....จีบัน

ปล.สงสัยคงเป็นหมาคงกระพัน แน่ตู..

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
คุณยังเบื่อ

แล้วนิ้งล่ะ
(เป็นมังกรแล้ว)

มีดาวร่วม5หน้าได้

ก็ นิ๊งจริงๆ~~~~~ นี่คะ  ฮี่...

ไม่งั้น คงไม่มีห้าหน้าได้หรอก   ฮี่...
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 13