หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าปั่นกันมากสิ  (อ่าน 39357 ครั้ง)
อย่าปั่นกันมากสิคะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ดูสิ ดาวเต็มหน้าเลย

นี่ขนาดดาแค่ไปอบรม ไม่ถึงวัีน
กลับมา ดาวสองหน้า ง่ะ ง่ะ

แล้วดาจะไปฝึกงานสองเดือน
จะเก็บดาวไหวมั้ยเนี่ย ฮือๆ~ ฮือๆ~

ป.ล. ไปฝึกงานพรุ่งนี้แล้วค่ะ
เจอกันเมื่อชาติต้ิองการนะคะ

ป.ร. ไม่ถอนชื่อไปมีทติ้งนะคะ
เพราะยังไงดาก็ไปแน่ๆ
(ได้โปรดอย่าเปลี่ยนแปลงอะไรกะทันหันนะคะ
เช่น เลื่อนวันมีตติ้ง  แล้วดาไปรอเก้อ ไม่มีใครมา ฮือๆ~ )

ป.ฬ. อย่าปั่นกันหักโหมมากเกินไปนะคะ
เป็นห่วงสุขภาพทุกคน รักเด็กค่ะ เกย์ออก

ตอนนี้มีกระจู๋ใหม่เยอะมากจนตามไม่ทันแล้วค่ะ

อ่านไปก็ งง ไปอืม กระจู๋นี้มันคุยเรื่องไรอยู่ว่ะ

ไอ้มืดหมี

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
และที่ฮายิ่งกว่าคือ การที่เราคิดว่าตอบเข้า ประเด็นของชื่อกระจู๋
มันคือการขัดแย้งกับ หัวข้อสนทนาในกระจู๋นั้นอย่างรุนแรง กร๊าก

ปล ลืมๆมันไปเถอะครับเก็บดาวน่ะ ผมไปสนใจเรียนมาเทอมนึงตอนนี้ ดาวนับไม่ได้แล้วกี่หน้า
จนต้องทำใจไปกด ลิงค์ที่ ห่าโอเคยโพสไว้ กดแล้วดาวหายหมดน่ะครับ  ฮี่...

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
จ้า

ไว้เจออีกทีมิตติ้ง  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ไม่เป็นไรครับ ป้าดา เดี๊ยวผม เก็บ ดาวไว้ให้แทน

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
ปั่นกัน ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่ยักษ์ ครับ อยากบอกว่า    รักนะครับ

-*-

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
มาโบรคแบคกันดึกๆดื่นๆ   เกย์แอบ
มันเป็นภาษาเกย์จริงๆเปล่าว่ะเนี่ย โบรค แบค น่ะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
มันชื่อหนังไม่ใช่เหรอ เป็นสถานที่สมมุติขึ้น ในหนังเกย์อ่ะ
ไม่เคยดู..

โบรคแบค = ชื่อภูเขาในหนัง
สแตปแบค = แทงหลัง (ศัพท์แสลงของชายหลังชาย)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ชายทำชาย คือยอดชาย  กร๊าก

BBcode เอิ๊ก~
และแล้วก็เป๋

นี่ผมหายไปสองวัน ดาวยังเยอะขนาดนี้ แล้วเดี๋ยวต้องหายไปอีก 3 วัน

ไม่ก่งไม่เก็บมันแล้ว ดาวน่ะ เห้อ

พูดถึงเก็บดาวแล้วนึกถึงยุคดาวกระดาษ พับจนมือหงิกเพื่อให้ดาวเต็มขวดโหล ยิ้มน่ารัก

เป๋ โดยสมบูรณ์ ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มี.ค. 2006, 15:22 น. โดย i-Palm » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13