หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าปั่นกันมากสิ  (อ่าน 25581 ครั้ง)
กระจู๋ล้างดาวอยู่ไหน ขอด่วน  ปลื้ม 

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ขอโทษนะดา มันอดใจไม่ไหว เข้ามาดูเฉยๆเหมือนมันขาดอะไรบางอย่าง กลับมามีส่วนร่วมแล้วหละ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กลับมาแล้วดาว 5 หน้า อะจ๊าก สองวันเอง

ใช่ๆๆ หายไปนานปั่นไม่ทันเหมือนกัน  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขุด!!

แอบเล่นเน็ทในที่ฝึกงานได้แล้วค่ะ จิ๊กพาสเวิร์ดรุ่นพี่มา

ป.ล. เฮียพิษงก มีพาสเวิร์ดแต่ไม่ให้ดายืม
ดามาอยู่กทม.แล้วใช่ไหม  กรี๊ดดดดด

จ้ะอร
ดาเที่ยวจนตังค์จะหมดแล้ว 55+
หาคนเลี้ยงข้าว กรี๊ดดดดด
อย่าโทรหาอรน๊า  กรี๊ดดดดด

อย่าโทรหาอรน๊า  กรี๊ดดดดด
เพราะรับไม่เป็นครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เป็นเซ่ รับโทรศัพท์กลางถนนเลย ใครโทรมาฟะ  โวย

เฮียพิษบอกว่าจะเลี้ยงข้าว
บ่ายโมงแล้วเฮ๊ยแกยังไม่โผล่ ชิ
อ๊ะ วันหลังเราไปกินกันสามคนดีไหม
ลุงพิษบอกว่าจะเลี้ยงโออิชิด้วยแหละดา  กรี๊ดดดดด

ไปด้วยยยยย
(เฮียพิษอะ ทีดาจะเลี้ยงแค่โรงอาหารรามา)

ป.ล. อรยิงมาหาดาด้วย จมล.เบอร์ไปแล้ว
ได้รึยางงงง  กรี๊ดดดดด

เฮียพิษมาเลี้ยงโออิชิสาวๆซะดีๆ

ได้แล้ว เมมแล้ว
ไว้ไม่มีตังค์กินข้าว ว่างๆ จะโทรไปหานะจ๊ะ ยิ้มน่ารัก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13