หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่อยากให้แดจังกึมจบเลยจริงๆ  (อ่าน 15991 ครั้ง)
 :42:ไม่ได้ดูแดค่ะ เพราะเล่นแต่คอม

(ปล.น้องไอเอ็นดับบลิว ปรับตัวไปเรื่อยๆนะคะ ตรงคำนั้นมันค่อนข้างไม่สุภาพค่ะน้อง   ฮิ้ววว)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไม่ดูละคร
และไม่อยากดูซีรี่ย์ หรือหนังชุดอะไรเท่าไหร่
เพราะเวลามันจบ มันจะรู้สึกเหมือนว่าอะไรซักอย่างหายไป
มันเหวอๆไงไม่รู้

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ทำไม เวลามาโพส positive ได้ negative กลับมา ?

ผมว่ามันเป้น ซีรี่ส์ที่ดูมีสาระ มากๆ ถึงมากที่สุดที่ ช่องสามเอามาฉายแล้วนะเนี่ย
(ถ้ายก เรื่องตังค์ๆ อะไรออกไป)

ดูครับ แต่ไม่ติด แล้วก็ได้ดูตอนจบ
ชอบ ตัวร้ายมากครับ(แชซังกุง) ถ้าจะมีผู้หญิงสักคนที่ผมชมว่าสวย
เธอจะเป็นคนแรกที่ผมนึกถึงครับ
ขนาดอายุอานาม เข้าไปปูนโน้น แล้วนะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ฝากรักไว้ที่ปลายฟ้าน้ำเน่าดีครับ คริคริ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เน่าสุดยอดไปเลยล่ะ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
แต่เขาว่าตอนสองจะสนุกนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
บอกเต่านิดนึงครับ june มัน มิถุนายน นา

ถ้าใช้ในการหมุนปรับคลื่น โทรทะศน์เขาใช้

tune เน้อ

S♥NE - Goguma
ที่บ้านดูกันทั้งบ้านเลย สนุกดี แต่แตนชอบแดจังกึมตอนเด้กมากกว่าลูกของแดจังกึม

นานๆ จะเข้ามาที
 หื่น  จริงป่าวคะที่บอกว่าจะกลับมาให้ดู จ-ศ มีหลายตอนที่พลาดไป
แต่มากี่โมงเอ่ย  สงสัยจะไม่ได้ดูอีกแน่ๆ

ปล.ทำไมเราไม่เห็นโฆษณาเลยหว่า  งง 

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
ไม่เคยดูเลยครับ ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หื่น จริงป่าวคะที่บอกว่าจะกลับมาให้ดู จ-ศ มีหลายตอนที่พลาดไป
แต่มากี่โมงเอ่ย สงสัยจะไม่ได้ดูอีกแน่ๆ

ปล.ทำไมเราไม่เห็นโฆษณาเลยหว่า งง

ยังไม่เห็นตัวโฆษณาออกมาเหมือนกันค่ะ มีแต่ผู้ประกาศข่าวช่อง3พูดบอกอยู่ทุกวัน =_='
 ง่ะ  ไม่ค่อยได้ดูข่าวด้วยสิ ตกข่าวเลยเรา ว่าแต่พอรู้ช่วงเวลามั้ยคะ  จะบอกให้ที่บ้านติดตามดู  ปลื้ม

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
หน้า: 1 2 3 4 [5]