หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่อยากให้แดจังกึมจบเลยจริงๆ  (อ่าน 15995 ครั้ง)
ชอบมินจุงโฮอะ คนอะไร หล่อได้ใต
(เคยเห็นตอนที่ไม่มีหนวด หน้าจืด ไม่หล่อ)
พี่ดาชอบคนมีหนวด ได้ใตเลยเนอะ  (อิอิ)
ตอนดูจังกึม กัดเล็บลุ้นไป เล็บหายหมดเลย  - -"
เสียดายช่วงหลังๆไม่ค่อยได้ดู เลยไม่รู้อะไรเลย
แล้วเพิ่งจะรู้ว่าลีซังกุงไม่ตาย เห็นเพื่อนมันบอกตายกัน

ดูจังกึมแล้วอยากเป็นหมอกันมั้ยคะ   ยิ้มน่ารัก
ไม่อยากเป็นหมอค่ะ ฮือๆ~
ไม่อยากค่ะ
ไม่อยากเป็นพระราชาด้วย
ไม่อยากเป็นมเหสีด้วย
(เพราะพระราชาเจ้าชู้)

แต่พี่ไม่เจ้าชู้นะจ๊ะ ฮี่ๆ

งบน้อย

แต่พี่ไม่เจ้าชู้นะจ๊ะ ฮี่ๆ  แค่ก้มทีแล้วแกงหกเท่านั้นเอง เกย์แอบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ดูจังกึมแล้ว เห็นว่า ความอยากเป็นหมอน้อยลง
เพราะรู้สึกว่าหมอที่ดีต้องทำตามใจตลาด ไม่ใช่ทำตามวิชาการ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ในมุมของนักเขียนนิยาย

จบไม่ค่อยสวยครับ
ในมุมของเว็บมาสเตอร์
ต่อไปนี้ช่วงเวลานั้นเว็บคงกลับมาล่มอีกตามเคย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ในมุมของคนธรรมดา

ดูบ้างไม่ดูบ้างแทบไม่รู้เรื่องเลย ง่ะ
ในมุมของหมอ
เวลานั้นก็คงมีคนไข้กลับมามากอีกตามเคย

แต่seriesเรื่องต่อไปก็สนุกดีนะ(มีหมอที่นี่มีVCDเรื่องถัดไป นางร้ายสวยกว่านางเอกอีก)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

นางร้ายสวยกว่านางเอกอีก

ง่ะ
I watch Daejunguem at grandparent's house.
but have to june for UHF for 20 minutes.  ง่ะ

ขอโทษนะครับพี่ แต่    แต่...

ตูแปลไม่ออก  ฮือๆ~ แม็ค แม็ค!!!
I watch Daejunguem at grandparent's house.
but have to june for UHF for 20 minutes.  ง่ะ

แปลเองยังได้

เขาอยู่ที่บ้าน  ญาติพี่น้อง(เลยไม่ได้ดู)

แต่มีจูนโทรทัศน์ไป20นาที
หน้า: 1 2 [3] 4 5