หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเอ็กซ์....!!  (อ่าน 35405 ครั้ง)
อ่อ .. เข้าใจแล้วครับ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
วันนี้มีตลกปัญญาอ่อนมาเล่นให้ฟังกันครับ มันเป็นเรื่องจริงสดๆร้อนๆเลยครับ 10 มี.ค. 49

ไอ้น้องผม(มันเป็นน้องไม่แท้นะครับ)มันเล่นโยนบอลกับพ่อมัน แล้วโยนไปโยนมามันเป็นอะไรก็ไม่รู้อยู่ดีๆมันนอนลงไปเฉยเลย ผมก็เลยบอกมันว่า"เฮ้ย! มึงจะเล่นหนังX เหรอ" มันก็เลยหัวเราะ แล้วพออีกพักนึง พ่อมันนอนรับบอล มันย้อนถามพ่อมันด้วยประโยคเดียวกับผมเลยครับ "ป๊าจะเล่นหนังX เหรอ"(บ้านผมเชื้อจีนครับ) แล้วพ่อมันก็บอกว่า"กูใส่กางเกงในเว้ย!" ไอ้น้องผมมันได้ยินดังนั้นมันจึงยิงกลับไปว่า"กูไม่ใส่เว้ย!" แล้วมันก็ถอดกางเกงโชว์ :13:จู๋ :13:หดๆของมัน  :14:โอ้ย! ถ้าถ่ายรูปทันจะมันส์กว่านี้มากเลย

-ปล. คนบ้านผมนี่ทรามจริงๆ
--ปล. โดยเฉพาะน้องผมนี่ทรามมากๆ ฮี่...

รับได้ๆ 5555 ชอบอ่ะ คนอย่างงี้ โตขึ้นไปมันต้องเป็นคนดีอย่างแน่นอนรับประกัน (คุกแถวบ้านพี่รออยู่นะน้องชาย บางขวาง แถวบ้าน)
ุหกหน้าแห่งความเอ็กซ์จริง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อิอิ เอ็กซ์ตรงไหนอ่ะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]