หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเอ็กซ์....!!  (อ่าน 35402 ครั้ง)
ตื่นมาอีกที...

บิทเต่าๆ ของมึงน่ะนะ ..

สาด!  โวย

ไปนอนต่อ...

เปียกใช่มั้ยล่ะลุง
งอนแล้วโว้ย..

บวกตูเลย

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
งอนแล้วโว้ย..

บวกตูเลย

เกย์แอบ

ยิ้มน่ารัก

น่ารัก
แอด เอมมาโหน่ย ไมตูแอดมึงไม่ได้ว่ะ
จะถามไรโหน่ย ..

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ต้องเข้าใจนะครับสำหรับระบบการสื่อสารบกพร่องอย่างผม แต่ที่พวกลุงๆบอกกันนั้นก็ถูก มันห้าขวบจริงๆครับแม่นมาก แล้วผมลืมเล่าเรื่องที่มันถอดเสื้อแล้วน้องของมันอีกทีมันตะกายขึ้นมาบีบนมมัน โคตรเครียดเลยครับ (น้องมันอายุ ไม่ถึงขวบครับ)

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เล่าต่อดิ กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม  กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มี.ค. 2006, 13:17 น. โดย แอ๊ะ » บันทึกการเข้า

[ว่างให้เช่า]
อิอิ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
แม่นเหมือนตาเห็น อายุ 5 ขวบเองรึ ถ้า 14-15 ค่อยน่าดูหน่อย
แล้วที่น้องตะกายขึ้นมาบีบนมแล้ว เครียด?

เครียด??

รอฟังต่อด้วยคน

I ROCK , THEREFORE I AM
ขอโทษครับ ไอ้น้องผมมันชายว่ะ แต่มันอ้วนจนนมใหญ่

ขอโทษครับ ไอ้น้องผมมันชายว่ะ แต่มันอ้วนจนนมใหญ่เหมือน 3

งบน้อย
งงอ่ะ

ไม่ได้ขำของ เทพ แต่ขำของโพสข้างบนอะ

ทำไปได้

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
 ฮิ้ววว
หรือว่ามันเหมือนรูปนม O<3-<

เอียงหัวดูซะ!!

3 ไม่แก้ตัวหรอ  อย่าไปยอมสิ่งที่เราไม่ได้เป็นสิ    ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6