หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ  (อ่าน 3343 ครั้ง)
คือจะลบหมาย่างออกจาเครื่องยังไงงะ

แบบว่าพี่บอกให้ลบแต่ลบไม่เปง

คือเวลาใช่เครื่องจาแฮงค์อ่าค่ะเลยอยาลบออก

ใครรุ้ช่วยบอกหน่อยนค่ะ
ถ้าจะลบแบบผิวๆเฉพาะตัวโปรแกรม ให้ไป uninstall ตรง add/remove program

แต่ถ้าจะลบถอนรากถอนโคน ไม่เกินมะรืนนี้ไปดูคำตอบที่
้http://fire.f0nt.com ครับ
อ่าน FAQ สำหรับแตกฟองด่วนครับ  โวย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
อ่าน FAQ สำหรับแตกฟองด่วนครับ โวย

แย่ง  ชิ

ตามนั้นครับพี่
ที่นี่ไม่ใช่แตกฟ๐งครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หมายความว่าถ้าอยู่นอกแตกฟองก็อีเหละเขละขละได้หรอ
ถ้าเป็นเครื่อง MACINTOSH ก็ให้เอาไฟล์นั้นๆ
โยนลงถังขยะ แล้วลบทิ้งได้เลยครับ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
แล้วเครื่องไม่พังหรอ
หน้า: [1]