หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนค่ะ  (อ่าน 5301 ครั้ง)
ตามเร่..ไป
คิดถึงค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ไม่ใช่ละ  ฮิ้ววว
กลับบ้านแล้ว เย้ๆ
อยู่บ้านคงไม่ได้เข้ามาดู บ้านไม่มีเสาโทรศัพท์
จะไปถือศีล 5
 ฮี่ๆ ไม่ฆ่าสัตว์ ไม่พูดปด ไม่เล่นเน็ต ไม่แชท ไม่ปั่นบอร์ด

หายไปสามเดือน
สมาชิกใหม่คงเยอะ และคงเห็นดาวเต็มบอร์ด ยังกับท้องฟ้าจำลอง  กร๊าก
มีตติ้งๆ อยากไปแต่ก็ไปไม่ได้ 
สงกรานต์เที่ยวกันให้สนุก ว่างๆแวะมาหากิ๊กที่บ้านมั่ง  ปลื้ม

ส่วนฟอนต์ 2 ตัว รอเอาไปลงฟอนต์แลปอยู่
ไว้จะมาจองคิวนะคะ
ไปแล้ว...นะ  ฮือๆ~  ถ้าคิดถึงจะโทรหา   ยิ้มน่ารัก

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
สวัสดีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ฮือๆ~

ไปดีนะเจ๊
กลับมาทำมัยยยย ฉั๊นลืมมมเทอไปหมดแร้นนนนนนน

ยินดีต้อนทรัพย์จ๊ะ น้องกิ๊ก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ไม่นะ น้องกิ๊ก ไม่ ไม่ ไม่ ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย   ชิ

Life isn't always made to order.
อย่าาาาา เพิ่งงงงงง ปายยยยยยยย..ยย..ยย..ย...ย....
ยังไงก็มาให้ทันงานแต่งเจ้าแอนมันนะครับ

โชคดีครับ
แล้วเจอกันครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
บายค่า
เจอกันวันนู้นค่า
(วันไหนหว่า)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขับรถดีๆ นะ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เดินทางปลอดภัย  ถึงบ้านไวไว  นะครับ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ขอให้โชคดีค่ะ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ขับรถไฟดีๆ นะ ฮือๆ~

ฮิ้ววว

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
1. ม้าก่อนได้ไหมครับ  กรี๊ดดดดด
2. ล้อเล่น ... ไปดีๆนะครับ กลับมาบอกด้วย 
3. แอนจะแต่งงาน  โห

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ชิ่วๆ ไปเลย ชิ่วๆๆๆๆ

Today you , Tomorrow me.
หน้า: [1] 2