หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: SK8TE UP!! It's new trick Inside  (อ่าน 16061 ครั้ง)
ท่านี้ เล่นประจำครับ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่

ชัวร์ครับ หน้าแตก   หึหึ

ถ้าอย่างนั้นต้องมามีตติ้ง ด้วยนะ จะได้มาสอนไง  (อิอิ)

นานๆ จะเข้ามาที
วันนี้กลับมาพร้อม ท่ายอดฮิต เรียกว่าใครเล่น skate ต้องมีท่าouhเป็นหนึ่งในท่า ประจำตัวแน่ๆ (สำหรับผมคือท่า กุ๊กไก่ครับ  ลันล้า)

KICKFILP

1.วางเท้าหน้า 45 องศา กับ แผ่นบอร์ด
2.ถ้ามีคนอยู่ใกล้ๆบอกให้เค้าถอยหน่อย เพราะท่านี้เราต้องเตะขา เด๋วจะมีหมางเมินกัน
3.จากนั้น OLLIE แล้วเตะขาหน้าไปทางข้างๆ ในแนวเฉียงๆ

4. skate จะหมุนรอบตัวเอง พฤติกรรม คล้าย ๆหมาหันถูกเสียบแล้วถูกย่าง
5.เราพยายามลอยตัวกลางอากาศจนกว่าบอร์คจะหมุนครบ
6.ถ้ารอนานบอร์คยังหมุนไม่ครบก้อไปหาข้าวกิน  หรือเข้าห้องน้ำห้องท่าให้เรียบร้อยได้
(เพ้อเจ้อว่ะ กรู ง่ะ)  ต่อๆ
7.เหยียบลงบนบอร์ดให้เรียบร้อย พร้อมทั้ง ย่อตัวเพื่อรักษาสมดุล
8.เก๊กได้ตามอัยาศรัย

SK8TEBOARD IS NOT CRIME!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ต้องยิ้มด้วยป่ะ ท่านี้

[ว่างให้เช่า]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มี.ค. 2006, 19:04 น. โดย PaiSk8ter » บันทึกการเข้า

SK8TEBOARD IS NOT CRIME!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
นายแบบน่ารักจังนะคะ  (อิอิ)
ขี่จักรยาน2ล้อยังไม่เป็นเลยค่ะ

ถ้ายังไงก็ช่วยสอนหน่อยนะคะ  จ๊วบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
นายแบบน่ารักจังนะคะ (อิอิ)
ขี่จักรยาน2ล้อยังไม่เป็นเลยค่ะ

ถ้ายังไงก็ช่วยสอนหน่อยนะคะ จ๊วบ

ลันล้า

ผมสงสัย  มานานล่ะครับ  ทำไมต้องหมีด้วยล่ะครับ   แล้วที่นี้ก้อมีกันหลายหมีคนด้วยอ่ะ 
อยากถามมาหลายทีล่ะ   แต่ไม่กล้า ยิ้มน่ารัก

แฟชั่น  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มันเป็นจิตวิญญาณอยู่ภายในครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เห็นหัวข้อแล้วนึกว่าหมายถึง "SketchUp"

..โดนหลอกเข้ามา หน้าแตก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: 1 2 3 4 [5]