หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: เทคนิคมายากล (ตามใจฉันละทริค)  (อ่าน 37048 ครั้ง)
เพื่อนตูมันชอบมาก จนไปหาซื้อลูกบอลฟองน้ำสึแดง ที่เอามาเล่นซ่อนหาได้คล่องหมดแล้ว
ซื้อไพ่มาลองทายกันก็ได้แล้ว แอบไพ่ก็เป็นแล้ว ตูล่ะอิจฉาจริง เล่นให้ดูถามก็ไม่บอก
อุปกรณ์พวกนี้ไปซื้อที่พัทยา ไม่รู้ว่าร้านของเจ๊รึเปล่านะ
 (อิอิ)

ปล.ทริก วิธีเล่น มันไปโหลดวิธีเล่นเอาตามเน็ตนี่แหละ แต่ไม่รู้เว็บไร   ฮิ้ววว
(+3) จู๋นี้ต้องไปได้สวยกว่าแบตเทิ่ลรอเย่อของใครบางคนแน่ๆ เจ๋ง

เวลาตาลแสดงนี่ต้องใส่ชุดหูกระต่ายเว้าสูงเปล่าครับ หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
+1     พันล้านไว้ก่อน  กรี๊ดดดดด

(+3) จู๋นี้ต้องไปได้สวยกว่าแบตเทิ่ลรอเย่อของใครบางคนแน่ๆ เจ๋ง

เวลาตาลแสดงนี่ต้องใส่ชุดหูกระต่ายเว้าสูงเปล่าครับ หื่น

คุ้นๆ เหมือนมีคนเคย ถามไปแล้ว (ที่อื่น)

<3.
ตอนนั้นอาจจะยัง
แต่ตอนไปสอนตัวตัวที่มีตติ้งนี่

มันจำเป็นนะครับอีน้องเอ๊ย หื่น

(นึกภาพโฆษณาเน็ตดีไซน์)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณเจ๊ตาล นักมายากรน (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เพื่อนตูมันชอบมาก จนไปหาซื้อลูกบอลฟองน้ำสึแดง ที่เอามาเล่นซ่อนหาได้คล่องหมดแล้ว
ซื้อไพ่มาลองทายกันก็ได้แล้ว แอบไพ่ก็เป็นแล้ว ตูล่ะอิจฉาจริง เล่นให้ดูถามก็ไม่บอก
อุปกรณ์พวกนี้ไปซื้อที่พัทยา ไม่รู้ว่าร้านของเจ๊รึเปล่านะ
 (อิอิ)

ปล.ทริก วิธีเล่น มันไปโหลดวิธีเล่นเอาตามเน็ตนี่แหละ แต่ไม่รู้เว็บไร ฮิ้ววว
ถ้าเกิดว่าเค้าซื้อที่ Big Cพัทยาก็ร้านเจ๊เองแหละ ... สอนวิธีเล่นให้ด้วย

ฟองน้ำสีแดง เรียกแบ่บกำปั้นทุบดินว่า "ฟองน้ำ" ชื่อภาษาอังกฤษ คือ "Ball to square"
วิธีเล่นคือ จากลูกบอล 2 ลูก ใส่มือผู้เล่นและผู้ชมคนละลูก ขยำๆกลายเป็นว่าลูกบอลไปอยู่ในมือผู้ชมแล้วทั้ง 2 ลูก ต่อมาผู้เล่นเอาลูกบอลทั้ง 2 ลูกมาขยำๆอีกที กลายเป็นสี่เหลี่ยมไปแล้ว

ส่วนใครอยากรู้วิธีการ ไปหาซื้อเอานะจ๊ะ ฮี่ๆ

ส่วนเรื่องวิธีเล่นตามเว็บเหรอ เท่าที่รู้ก็มีที่ Magicgeneral.net แต่รู้สึกว่าเว็บเจ๊งอยู่

เคยถามแล้วนะท่าน เหลือบ

ไม่ได้ใส่ค่ะ

ใส่แบ่บนี้ (ไม่ค่อยได้มีรูปเลย เพราะว่าไม่มีคนถ่ายให้ ต่างคนต่างรีบเล่นรีบเก็บของ)[/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มี.ค. 2006, 21:35 น. โดย ตาล.ซะ!! » บันทึกการเข้า

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ซ่อนหุ้นได้ไหมครับเจ๊ตาล

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

ไอ้ที่เอามาบอกๆสอนๆกันน่ะ

แค่ขี้เล็บเท่านั้นแหละ นักมายากลยังซ่อนอะไรไว้อีกเย๊ออออออ ฮี่...

ใช่ครับ ลูกพี่เล่นกลเก่งจิงๆ  มีไรซ่อนไว้อีกเยอะ

ลูกพี่เคยเล่นกลทำตั๋วหนังสองใบหาย  ก่อนหนังฉาย 5 นาที

หนังเข้าไปแล้ว 3นาทีก้อยังหาไม่เจอ   อีกแปปนึงบอกว่า

เจอแล้วอยู่ในกระเป๋า ซึ่งกระเป๋าใบนั้นหาแล้ว สัก 30รอบได้ ลันล้า

ผมเลยเอามือสับหน้าผาก นักมายากล ไปหนึ่งที   โวย

เขียนต่อไปเรื่อยๆเน้อลูกพี่  อ่านเพลินๆ ดี   (แจ๋ว แจ๋ว)

SK8TEBOARD IS NOT CRIME!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
คือผม มี Vcd การแสดงของ DAVID COPPERFIELD อะครับ ดูแล้วก็ เกิดความสงสัย มาก

เขาทำให้ สิ่งของใหญ่ๆ หายไปได้ไง  เดินทะลุกำแพงเมืองจีนได้ไง  และอีกต่างๆมากมาย  ใครรู้ ช่วยแจงให้ผมฟังที

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
มีแบบไม่ใส่อะไรเลยปะ?

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
มีแบบไม่ใส่อะไรเลยปะ?

คืออะไร ถ้าพูดถึงเสื้อ ผ้า  เขาใส่นะครับ หรือว่า หรั่งจะ ไม่เสื้อผ้า เล่นมายากลให้ ดู  เกย์แอบ เกย์แอบ

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
แอบอ้าง
อันนี้แหละ  (อิอิ)
มันสอนเล่นแล้วด้วย แต่ไม่คล่อง จะเอาไปเล่นตอนมีตก็กลัวโดนจับได้  ฮิ้ววว
เสก ช้าง เสกเครื่องบิก หาย มีเฉลย แล้วครับทำออกมากันแบบ ไม่เกรงใจ
วิชาชีพตัวเองเลย

ลอง search คำว่า breaking magic code ในบิทดูครับ

ปล ตั้งแต่ กลห่วงจนไปถึง เสกช้างหาย มีโม๊ด
ราวๆ 1.5 gb สามชุดมั้ง

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
เคยแต่เสกโลโซ
เพิ่งสังเกตว่าตั้งกระจู๋ชื่อผิด

หน้า: 1 2 [3] 4 5