หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: จุดยืนเปลี่ยนกันด้ายยยย  (อ่าน 6177 ครั้ง)
โอ้แสดงว่าข่านี้ก็โคดนาน

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
ขาจรขึ้นหิ้งไม่ได้ครับ
กระทิงแดง อร่อยดีค่ะ เปรี้ยวๆ หวานๆ
เคยแอบชิมนิดๆ ไม่กล้าทานเยอะ
กลัวคึก  กรี๊ดดดดด

Life isn't always made to order.
ขาจรขึ้นหิ้งไม่ได้ครับ

ใครก็ขึ้นหิ้งไม่ได้

ยกเว้นพระ

ถ้าเวลาผมกินกระทิงแดงนะ เพื่อนมันจะตบกะโหลกเกือบร้าว แล้วด่า

"ไอ้เวร กระทิงแดงน่ะข้น - กินเอ็มสปอร์ตดีกว่า เชื่อตู ตื่นกว่าเยอะ"

ง่ะ

ยังไงเพื่อนผมคนนี้ก็ไม่กินเหล้า ไม่สูบบุหรี่ ผมนี่เกือบจะชวนมันไปซะเอง (โดนจนหัวน่วม)
กระทิงแดง อร่อยดีค่ะ เปรี้ยวๆ หวานๆ
เคยแอบชิมนิดๆ ไม่กล้าทานเยอะ
กลัวคึก กรี๊ดดดดด

ผมกินแต่ M150 -*-
ทำไมนะ พวกเครื่องดึ่มชูกำลังพวกนี้ ต้องคิดว่าจะมีเฉพาะพวกใช้แรงงานที่กินกัน
เวลาผมถือขวด M150 เข้ามาใน Office พวกสาว ๆ ที่อยู่ Front จะมองแบบขำ ๆ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เคยเห็นที่สตูสี่สิบห...

อ้าว ตูเอาไปแปะเอง ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เคยกินเอ็มแล้วหลับ
กินกาแฟทีละสองแก้วworkกว่าเยอะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
กินกาแฟแล้วมันขมปากน่ะ ทำงานอารมณ์ไม่ดีทั้งคืนเลย
สู้กินบาวแดงนี่ไม่ได้ อย่างน้อยก็หลอกสมองว่ามึงกินแล้วนะ ทีนี้มึงห้ามง่วงนะ

แล้วก็ไปตอนตีสี่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กินกาแฟแล้วมันขมปากน่ะ ทำงานอารมณ์ไม่ดีทั้งคืนเลย
สู้กินบาวแดงนี่ไม่ได้ อย่างน้อยก็หลอกสมองว่ามึงกินแล้วนะ ทีนี้มึงห้ามง่วงนะ

แล้วก็ไปตอนตีสี่

หมายถึงตื่นขึ้นมาฉี่ตอนตีสี่ใช่ป่ะ  เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
ตื่นมาขี้เลยแหละ

งั้นกินคาเฟอีนอัดเม็ดสำเร็จรูปดีกว่า กินทีละขา... ฮี่ๆ   เหวอ

ตื่นมาขี้เลยแหละ
หรือไม่ก็ใช้กาแฟสวนตูด ตาสว่างโดยไม่ขมปาก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 [2]