หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้วิธีลบกระจู๋ของพันติ๊บครับ  (อ่าน 3135 ครั้ง)
ที่พันติ๊บ เขามีระบบลบกระจู๋ (กระทู้) ของยักษ์ (webmaster) ที่นั่น
ประเภทตั้งมาเฉยๆ ตั้งหลายกระทู้ติดกัน ตั้งเอามันส์
อยากรู้ว่ามันเป็นยังไงครับ

กระจู๋แอบแฝง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอ หมายถึง ระบบไฟเขียว (ปล่อยผ่าน) ไฟแดง (เสนอลบ) ใช่ป่ะคะ
ต้องเป็นสาวก (สมาชิค) ของที่นั่นก่อนครับถึงมีสิทธิ์แจ้งล้าง (แจ้งลบ) กระทู้ (กระจู๋) ได้

แล้วต้องได้รับการยืนยันจากยักษ์ (Webmaster) หรือจอมพลัง (Moderator) ด้วยครับ

ปล.เอาวงเล็บ ออกเหอะ - -

RWC Server สำหรับคนเบื่อ Asiasuck
http://rwc.serveftp.com
แล้วต้องได้รับการยืนยันจากยักษ์ (Webmaster) หรือจอมพลัง (Moderator) ด้วยครับ
จอมพลังคือ moderator เล่นมาตั้งนานเพิ่งรู้ครับ........หุหุ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ต้องเป็นสาวก (สมาชิค--> "สมาชิก" ) ของที่นั่นก่อนครับถึงมีสิทธิ์แจ้งล้าง (แจ้งลบ) กระทู้ (กระจู๋) ได้

ปล.เอาวงเล็บ ออกเหอะ - -

** ช่วยแก้คำผิดให้ค่ะ

Life isn't always made to order.
ตามนั้นครับ ฮี่ๆ
ปุ่มฟ้องยักษ์มีวิธีการทำงานคือ มันจะส่งอีแมวไปที่ยักษ์
แต่..

ความถี่ในการเช็คเมวตูคือวันละครั้ง
ส่วนความถี่ในการปั่นบ๐ร์ดตูคือ ครั้งละวัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]