หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ!!  (อ่าน 34907 ครั้ง)
ใครอย่าได้เอาผู้หญิงคนนี้มาทำแฟนนะครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
:34:หมายความว่าไงคะพี่แอน.?

ก็ถามว่าใคร ไม่ยอมบอก

แอดมาจากไหน ไม่ยอมบอก

ลากไปคุยกะคนอื่น ปล่อย เหี้ย สัดข้ามหัวตาล.ไปมา

สุดทนค่ะคุณพี่ขา ลันล้า

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
กลับไปหน้าแรกจะเห็นว่า
ลายเซ็นน้องเค้าใหญ่มากๆเลยนะเนี่ย ฮิ้ววว

(พี่ตาล.น่ากลัว ฮิ้ววว)

เหอๆ
+1พี่ตาล

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ระวัง

หน่อย นะครับ
พี่ออกจะน่ารัก คริคริ

ถ้าไม่เข้าร่างมารนะ โวย

(ระวังก๊อพ. งั้นเหรอ)

จะบอกว่าให้คุณไอเอ็นดับบลิวระวังหน่อยนะครับ

จิตวิทยาเบื้องต้น - รู้ไว้ซะบ้างก็ดีนะครับ
:35:น้องเค้าเพิ่ง 12 ยังไม่ได้ลง จิตฯเบื้องต้นหรอก

ให้รู้เรื่อง E.Q.ดีกว่า เหลือบ

แล้วทำไมนานา ทำไมแอ๊น ทำไมไอ้เร่ ทำไมไอ้แดนเจอรัสยังพูดดีกว่ามันล่ะครับ

ฟังจากปากคนอื่นผมไม่รู้หรอกนะครับ - แต่ขอความกรุณา มองโลกให้กว้างกว่าที่โรงเรียนคุณหน่อยนะครับ เพราะทุกคนบนโลกไม่ได้ให้อภัยกันง่าย ๆ แบบนั้น
แล้วทำไมนานา ทำไมแอ๊น ทำไมไอ้เร่ ทำไมไอ้แดนเจอรัสยังพูดดีกว่ามันล่ะครับ
ใจเย็นๆก๊อพ.

ทำไมน้องๆคนอื่นๆถึงได้พูดดีกว่า?

เพราะเค้ามีความฉลาดทางอารมณ์(E.Q.=Emotional Quotient)มากกว่าไง

ซึ่งเด็กในช่วงนี้อาจจะยังไม่รู้หรอกว่าไอ้เจ้านี่มันเป็นส่วนหนึ่งของวิชาจิตวิทยาเบื้องต้น

เพียงแต่จะได้รับการเรียนรู้สิ่งเหล่านี้จากคนรอบข้าง สิ่งรอบตัวที่เหมาะสม

ถ้าเกิดว่าสิ่งที่น้องเค้าแสดงออกมาแบ่บนี้ มันก็ชี้ให้เห็นแล้วว่า

ในช่วงอายุ เค้าต้องการจะเป็นที่ยอมรับจากคนรอบข้าง

เพียงแต่สิ่งที่แสดงออกมามันไม่ถูกไม่ควร

น้องๆคนอื่นๆที่ก๊อพ.พูดมาเค้าคงมีคนที่คอยชี้แนะที่เหมาะสมให้แล้ว

ถึงได้รู้กาลเทศะว่าที่ไหนควรทำตัวยังไง กับคนนี้ควรทำยังไง

แต่กับเด็กคนนี้พี่ตาล.ลอยแพว่ะ ไม่ใส่ใจ เพราะครั้งแรกที่ได้คุยกัน

มันไม่ประทับใจเอาอย่างแรง!

และขอทำนายไว้ว่าถ้ายังไม่เลิกทำตัวแบบนี้

อนาคตน้องจะยากที่ใครจะยอมรับ!

แต่ก่อนผมโดนเอาไปเปรียบเทียบกับแดนเจอรัส

กลับไปนอนเอาตูดก่ายหน้าผากคิด - จริง ๆ แล้วเราเป็นคนแบบนั้นเลยหรอ

วันต่อมาเลยงดปั่น แล้วก็เป็นแบบนี้มาจนปัจจุบัน

แต่กับคุณ ผมคิดว่าผมไม่คิดจะเปรียบคุณกับใครอยู่แล้ว ทำดีที่สุดของตัวเองให้ดูหน่อยสิครับ
 หมีโหดดดด เข้ามาดู

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

โึคตรเกลียดเด็กใหม่ที่บอกว่า "ขอโทดนะคับ ป๋มม่ายยู้ว่ามาแย้วต้องอ่าน faqs ก่อนอ่ากั๊บ"
อะไรแนวๆ นี้
ขอโทษนะ ถ้าเดือนหยาบคาย

มันต้องให้บอกกันด้วยเรอะ
กูเซ็ง กูเบื่อ กูแค้นจริงๆ นะเนี่ย ขอบอก
สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ถ้าใครได้อ่านแล้้วคิดว่าเดือนพูดอะไรแรงไปก็ขอโทษละกัน
หลายๆ วันมานี่กำลังต่อสู้กับความรู้สึกตัวเองว่า กูจะเลิกปั่นดีมั้ย
มาเป็นขาจรไม่ก็มาอ่านเฉยๆ ก็พอ เห่อๆ
เสียใจยังไงไม่รู้ เหมือนตัวเองก็ไม่ไ้ด้ทำให้บอร์ดดีขึ้นด้วย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ตั้งแต่อยู่มาไม่เคยอ่าน faqs เลย  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ก็เพราะหมี เป็นหมี ไงครับ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ตั้งแต่อยู่มาไม่เคยอ่าน faqs เลย  หมีโหดดดด

กระจู๋อำอยู่นี่ http://f0nt.com/forum/index.php/topic,5285.0.html

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11