หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ!!  (อ่าน 34923 ครั้ง)
เกิด 36 ไฉน อายุ 14 คะ

(อุส่านั่งบวกลบ  ง่ะ)

ความเป็นเลิศทวีธาที่ 5 เหรอคะ
อืมมม....  เกย์แอบ

เห็นแถวๆนี้อะไรสาธงสาธิตนะ   ชิ

<3.
อ๊ะ เกิด2536  อายุ14ปี

จะนั่งยัน นอนยัน ตะแคงยันยังไง ก็เป็นไม่ได้!!!

(ตู35ยังเพิ่งจะ14เลย)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
แก้แล้วครับ 12 เองครับ แล้วไอ้ที่แอบเขียนนั่นสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎบ้านสมเด็จครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มี.ค. 2006, 17:26 น. โดย lnw » บันทึกการเข้า

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ยังอุตส่าห์ออกมารับผิดชอบ  ฮิ้ววว ก็ขอให้ปั่นอย่างมีความสุขนะคะ

(เกรดมิอาจวัดค่าคน สำคัญตนอยู่ที่สันดานเอย ยิ้มน่ารัก)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ฮิ้วววววววว

<3.
จบไปก็ไปเป็นขี้ข้าเขาล่ะน้องเอ๋ย

คนเราต้องมีศักดิ์ศรี ลาออกไปไถนากับพี่ดีกว่า
ดูจากการตอบ พัฒนาการดีค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ทำดีต่อไปนะคะ โอเค โอเค๊ โอ๊เค่ะ ลันล้า
เอ่อ..อึ้งไปเลยครับ -41 ก็เข้าใจนะครับที่พวกพี่ๆ ลุงๆ ป้าๆ น้าๆ อาๆ อากง อาม่า อาเหล่ากง อาเหล่าม่า พูดกันมานะครับ ผมจะทำตามที่บอกแล้วกันครับ จริงๆผมก็ไม่ได้เลวเท่าไหร่หรอกนะนะครับ แต่เพราะว่าปรกติมันห้ามกันมากไปนิดนึง(ตรงไหน..โคตรมากเลย)มันก็เลยสะใจใส่มันเป็นชุดเลยแหละครับ แล้วอีกอย่างก็ความผิดผมเองแหละครับที่ผมอ่าน FAQs ไม่ละเอียดครับ
 สรุปนะครับผมผิดเองแหละ แล้วผมจะเคารพสถานที่ให้มากกว่านี้ จริงๆผมสุภาพนะครับ แต่ในโลกอินเตอร์เน็ทมันสกัดกั้นสิทธิเสรีภาพของพวกเลวลึกๆอย่างผมไว้มากครับผมก็เลยเป็นอย่างที่เห็นเหละครับ แต่ถึงเห็นผมพูดอย่างนี้จะตัดสินผมเลยไม่ได้นะครับ ถ้าคบกันจริงๆจะรู้ว่าผมมีอะไรดีๆเยอะมากในตัวครับ

ปล. ถึงผมเลวทรามต่ำช้า แต่สอบติดความเป็นเลิศทวีธาที่ 5 นะครับ
ปล.อีก บอกแล้วนะครับ ถ้าคุยกันนานๆก็จะรู้จักผมเองแหละครับ
(+1) สำหรับลูกผู้ชายตัวจริง กล้าทำและกล้ารับ  เจ๋ง

[ว่างให้เช่า]
+1 สำหรับความเป็นลูกผู้ชาย
+1 ในความกล้าหาญ
+1 ในความเก่งการเรียน
+1 ในความรับผิดชอบ
+1 ในความไม่ยอมแพ้
+1 เพราะมีขันติสูง
+1 เพราะเป็นเด็ก
+1 ในความพยายาม

ลืมไปตูบวกได้แค่ 1
สุดยอดเลยค่ะ ความคิดเลิศ

... อ่านบวก 1 ซะเพลิน

-*-

เรื่องจะดูว่าพี่เทพเป็นยังไง ผมไม่ขอพูดเรื่องที่ผ่านมาก็แล้วกันนะครับ

ยินดีต้อนรับสู่ฟoนต์ดอทคอมครับ
ผมเข้ามาปั่นครับ  ฮี่ๆ

เกิด 2536 เชียวเหรอลูก  ง่ะ ฮือๆ~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
น่าจะเอากระจู๋นี้ไปไว้ไกล้ๆ FAQs
แล้วเขียนเอาไว้ว่า

สาวกใหม่อ่าน FAQs ก่อน
มิ ฉะ นั้น อาจ เป็น เยี่ยง นี้

(อ่านแล้วเสียวๆ เหมือนกัน)

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ไม่จำเป็นค่ะ
ตอนเราสมัครใหม่เราก็ไปอ่าน Faqs โดยไม่ต้องโดนรับน้องเหมือนกัน
หรือมันเป็นธรรมเนียมของที่อื่นคะว่าเวลาสมัครใหม่ต้องมาตั้งกระทู้แนะนำตัวน้องใหม่เนี่ย
ทั้งๆ ที่เค้าตั้งกระทู้แนะนำตัวบนหิ้งไว้แล้ว

อยากซื้อบ้านใหม่แต่ไม่ดูเลยว่ารายละเอียดของบ้านเป็นยังไงอย่างนี้ก็แย่นะคะ
ถ้าเกิดปวดขี้ขึ้นมาหาห้องน้ำไม่ทันจะหาว่าไม่เตือน

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 :42:ขุดขึ้นมาตอบเลยฤา

(ปล. เมื่อก่อนก็โดนรับน้อง แต่ไม่หนักขนาดนี้)
(ปล2.เพราะไม่พลาดขนาดนี้)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11