หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ!!  (อ่าน 34909 ครั้ง)
16 ปีครับ
ทำงานมาแล้ว 16 ปีครับ  เอือม

[ว่างให้เช่า]
     เอ่อ..อึ้งไปเลยครับ -41 ก็เข้าใจนะครับที่พวกพี่ๆ ลุงๆ ป้าๆ น้าๆ อาๆ อากง อาม่า อาเหล่ากง อาเหล่าม่า พูดกันมานะครับ ผมจะทำตามที่บอกแล้วกันครับ จริงๆผมก็ไม่ได้เลวเท่าไหร่หรอกนะนะครับ แต่เพราะว่าปรกติมันห้ามกันมากไปนิดนึง(ตรงไหน..โคตรมากเลย)มันก็เลยสะใจใส่มันเป็นชุดเลยแหละครับ แล้วอีกอย่างก็ความผิดผมเองแหละครับที่ผมอ่าน FAQs ไม่ละเอียดครับ
     สรุปนะครับผมผิดเองแหละ แล้วผมจะเคารพสถานที่ให้มากกว่านี้ จริงๆผมสุภาพนะครับ แต่ในโลกอินเตอร์เน็ทมันสกัดกั้นสิทธิเสรีภาพของพวกเลวลึกๆอย่างผมไว้มากครับผมก็เลยเป็นอย่างที่เห็นเหละครับ แต่ถึงเห็นผมพูดอย่างนี้จะตัดสินผมเลยไม่ได้นะครับ ถ้าคบกันจริงๆจะรู้ว่าผมมีอะไรดีๆเยอะมากในตัวครับ

ปล. ถึงผมเลวทรามต่ำช้า แต่สอบติดความเป็นเลิศทวีธาที่ 5 นะครับ
ปล.อีก บอกแล้วนะครับ ถ้าคุยกันนานๆก็จะรู้จักผมเองแหละครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
-อินเทอร์เน็ตค่ะ
-ผลการเรียนวัดความเป็นคนไม่ได้หรอกค่ะ
-ถ้าคิดว่าจะดีกว่านี้ได้จะคอยเอาใจช่วยค่ะ

เหลือบ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เข้าใจครับ คนเรียนเก่งแต่เล้วเลวก็มี ผมเคยเห็น แต่ผมก็อธิบายไปแล้วนะครับ ไปอ่านดู

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
(+3) อุตส่าห์เข้ามาแสดงความรับผิดชอบ เจ๋ง

ที่นี่ยินดีต้อนรับครับ
ลองอยู่กันไปนานๆ เดี๋ยวก็สนิทกัน
แล้วทีนี้จะด่าใครเหี้ยก็ได้ ถ้าโอกาสเหมาะสมจ้ะ (ไม่ใช่ด่าพร่ำเพรื่อ)

ใช่ไหมไอ้เหี้ยกิ๊ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าตูลบได้ไม่มีขีดจำกัดนะ ตูจะลบให้แม่มให้หมดตัวเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ เอาให้มันเละเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ เอาให้มันเละเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ เอาให้มันเละเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ เอาให้มันเละเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ เอาให้มันเละเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ เอาให้มันเละเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ เอาให้มันเละเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ เอาให้มันเละเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ เอาให้มันเละเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ...

ไม่มีใครสังเกตเลยหรอคะ   อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง  แปลว่าอะไร????

(-1)ค่ะ -0.5มาจากรับน้อง อีก-0.5 มาจากเริ่มต้นด้วยคำหยาบ
โดยทั่วไปคนจะหยาบก็เมื่อคุ้นเคยกับสถานที่พอสมควร ไม่ใช่มาถึงก็หยาบอย่างนี้ค่ะ
(นิ้งตอนแรกสุภาพ แล้วก็หยาบ ตอนหลังธรรมดา)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
เข้าใจครับ คนเรียนเก่งแต่เล้วเลวก็มี ผมเคยเห็น แต่ผมก็อธิบายไปแล้วนะครับ ไปอ่านดู
ปล. ถึงผมเลวทรามต่ำช้า แต่สอบติดความเป็นเลิศทวีธาที่ 5 นะครับ

มันคืออะไรคะ ขอโทษที่โง่ไม่รู้ว่ามันคืออะไร
ยังไงเวลาจะเป็นตัวพิสูจน์ที่ดีที่สุดค่ะว่าคุณทำได้ตามที่บอกหรือเปล่า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ผมเป็นคนดีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ผมเป็นคนดีครับ

ถุย
ขาก แล้วค่อย ถุย
ถุยก่อนจะไม่มีเสลดติด(สะกดถูกไหม หรือว่า เสล็ด หรือ สเลด หรือ สเล็ด)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
Slate ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมเป็นคนธรรมดา ไม่ได้ดีเด่อะไร ไม่มีดีในตัว(มีแต่ถุงน้ำดี)
แล้วเรียนไม่ค่อยเก่งด้วยครับ
หุหุ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แต่ดีโด่ใช่ไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เหอๆ

โด่ออกมาตุงใต้ชายคลองชายโครงเลยครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11