หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ!!  (อ่าน 34915 ครั้ง)
เหมือนเอาเทพมาเช็ดตีนนะครับ
ไม่ได้เอามาดัด  ง่ะ

ัดัดด้วย เท้า ครับ ตาล

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
ผมว่าใช้ไม้อ่อนก่อน แล้วถึงใช้ไม้แข็ง จะดีกว่านะครับ : )

... บุญรักษาครับ : )
ถ้าไม่แข็งคงโดนสาปไม่ก็บอยคอตต์ไปนานละล่ะค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ป.๖สำหรับผมยังไม่โตพอที่จะรู้มารยาทครับ
อย่าว่าแต่เด็กๆ เลยครับ
พวกที่โตจนหมาเลียก้นไม่ถึงก็มีเยอะแยะไปนะ ที่พูดไม่รู้เรื่องเนี่ย
ยกตัวอย่างเช่น...........เมี๊ยวววว~~~~

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ชอบฟอรั่มนี้อีกอย่างเพราะเด็กๆ ที่เจอรู้จักกาลเทศะนี่แหละ ไม่ว่าจะจานวี แอ๊น เร่ สาม เคน โอ คนอื่นๆ เบื่อเด็กคอซองที่เที่ยวด่ากันหยาบๆ ทำตัวว่าเก่งนักหนา
เหมือนมดอยากเป็นช้างน่ะ เห็นแล้วเบื่อ

......

(อีโมร้องไห้น้ำท่วมโลก)
อีโมซึ้ง  กรี๊ดดดดด

ฮี่ๆ
มันขาดไปคนนึง

(น้ำตาไหลออกนอกโลกแล้ว)
งั้น

ชอบฟอรั่มนี้อีกอย่างเพราะเด็กๆ ที่เจอรู้จักกาลเทศะนี่แหละ ไม่ว่าจะไอ้กิ๊ง จานวี แอ๊น เร่ สาม เคน โอ คนอื่นๆ เบื่อเด็กคอซองที่เที่ยวด่ากันหยาบๆ ทำตัวว่าเก่งนักหนา
เหมือนมดอยากเป็นช้างน่ะ เห็นแล้วเบื่อ

คนแรกเลยนะ  กร๊าก
 โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย

ตูพึ่งรู้ ว่าเข็มตกดังกิ๊ง ไม่ใช่กิ้ง

ฮือๆ~
5โอ นี่มันเด็กจริงเหรอ เอือม
5โอ นี่มันเด็กจริงเหรอ เอือม
คงเลยวัยแล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
16 ปีครับ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก สภาพไอ้เทพตอนปั่นบอร์ดคับ

http://www.izdream.com/?act=select&cid=317#
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11