หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ!!  (อ่าน 34929 ครั้ง)
tepteptep
เทปเทปเทป
http://www.geocities.com/tthida/Others/supasit-1.htm

สอนผู้ชายด้วยค่ะ
ลองอ่านดูแล้วจะรู้ว่าตัวเองเลวแค่ไหนทั้งชายและหญิง
(อ่านไปสะอึกไป)

(วันนี้บวกให้หลายคนเลยแหละ  ยิ้มน่ารัก)

หรือว่าสุนทรภู่เป็น   เป็น เป็น....  เกย์แอบ

เอ่อ..ล้อเล่นค่ะ ขำ นะคะพี่น้อง
อาจเป็นเพราะว่าสุนทรภู่เป็นผู้ชาย
ที่พอมองผู้หญิงแล้วก็อยากจะบอกว่า
อะไรที่คุณทำแล้วมันไม่งาม อย่าทำเลยนะจ๊ะ ประมาณนั้นมั้งคะ
  ยิ้มน่ารัก

Life isn't always made to order.
สุนทรภู่ค่อนข้างเจ้าชู้นะจริงๆแล้ว ง่ะ
อุปนิสัยส่วนหนึ่งของสุนทรภู่ก็ถ่ายทอดออกมาในตัวของพระอภัยมณีไง

จู๋เริ่มเป๋ไปเรื่องสุนทรภู่แล้ว

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ผู้ชายเจ้าชู้เนี่ย ชอบสอนผู้หญิงจริงๆ นะคะ

เห็นมาหลายรายละ  ยิ้มน่ารัก

Life isn't always made to order.
-1 ตามน้ำ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ทำไมเทพองค์นี้ติดลบเยอะฉิบ...

ปิ้ววววว
.
.
.

อ๊ะ สงสัยตกสวรรค์ไปแล้วครับ ลันล้า (ความจริงนี่มันนรกนี่หว่า ง่ะ)

ปล.แต่ก่อนตูก็หยาบคายพอๆกับไอ้เทพนี่แหละ แต่เวลาผ่านไป
ลุง ป้า น้า อา อาก๋ง อาม่า อาแปะ เหล่าม่า อาซิ้ม มากันให้ควั่ก
ตูก็ลดดีกรีความหยาบคายลง จนใช้แค่ ตู กับ เอ็ง เป็นสรรพนาม
มีกูมึงบ้างบางครั้งตามสมควร

อืม.. ตอนนี้มีเด็กอายุต่ำกว่าตูก็เยอะในบอร์ด
ก็ไม่ชอบเหมือนกันแหละ เรียกว่า เอ็ง,มึง
ห่า/เหี้ยโอบ้าง แต่ก็ช่างครับ ไม่ได้ซีเรียสอะไร

จริงๆนะ

โว้ยยยยยยยยย แสดดดดดดด
ฝากลบด้วยครับ

ปล.ขอบคุณครับ

-_-"

RWC Server สำหรับคนเบื่อ Asiasuck
http://rwc.serveftp.com
ป่านนี้ เทพคงไปเกิดใหม่แล้วมั้ง ฮ่าๆๆ

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
ชอบฟอรั่มนี้อีกอย่างเพราะเด็กๆ ที่เจอรู้จักกาลเทศะนี่แหละ ไม่ว่าจะจานวี แอ๊น เร่ สาม เคน โอ คนอื่นๆ เบื่อเด็กคอซองที่เที่ยวด่ากันหยาบๆ ทำตัวว่าเก่งนักหนา
เหมือนมดอยากเป็นช้างน่ะ เห็นแล้วเบื่อ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อืมม์   ...  ไม้อ่อนดัดได้ ต้องช่วยๆกันครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

... บุญรักษาครับ : )
ฝากลบด้วยครับ

ปล.ขอบคุณครับ

-_-"

เรียบร้อยละค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อืมม์   ...  ไม้อ่อนดัดได้ ต้องช่วยๆกันครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สามๆ(สะกิด)

นี่ดัด หรือ ถีบน่ะ งั้นเหรอ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11