หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ!!  (อ่าน 34905 ครั้ง)
เกิด36เหรอคะ นานาเกิดปี 35 ค่ะ
บวกลบคดีเก่าอีกทีนะคะ (อิอิ)

-1 มารยาททางสังคมของน้องค่ะ พี่คิดว่าพี่หยาบคายแล้วนะคะแค่ว่าน้องนี่ค่อนข้างจะ....  :08

(ป6 ยังถือว่าเด็กถ้าเทียบกับคุณลุงแถวนี้นะคะ แต่นานาคิดว่าโตพอที่จะรู้จักกาลเทศะและมารยาท ขอลบอีกหนึ่งในชั่วโมงหน้าค่ะ หรือใครจะาสงเคราะห์ให้ก็ดี)

ปล.ที่นี่ให้หยาบคายได้พอสมควรค่ะ แล้วแต่วาระโอกาสค่ะ ยังให้อภัยกันได้ค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ป.6 พูดกูมึงเสือกเหี้ยห่าได้ไม่แปลกหรอก
แต่เลือกโอกาสและสถานการณ์ที่จะพูดหน่อย

ตัวเดือนถ้าไม่ขึ้นกูมาก่อนก็ไม่พูดกะใครนะ
เพื่อนบางคนเลือกที่จะพูดคุณคะ ขา กะคนที่หยาบคายเลย
รู้สึกว่าแรงกว่าการสาดคำหยาบใส่กันซะอีก มันเป็นการบอกจุดยืนว่า ชั้นไม่ลดตัวไปทำอะไรต่ำๆ มันยังไงไม่รู้

จะพูดจาปราศรัยกับใครนั้น          อย่าตะคั้นตะคอกให้เคืองหู
ไม่ควรพูดอื้ออึงขึ้นมึงกู              คนจะหลู่ล่วงลามไม่ขามใจ
แม้จะเรียนวิชาทางค้าขาย           อย่าปากร้ายพูดจาอัชฌาสัย
จะซื้อง่ายขายดีมีกำไร                ด้วยเขาไม่เคืองจิตระอิดระอา
เป็นมนุษย์สุดนิยมเพียงลมปาก   จะได้ยากโหยหิวเพราะชิวหา
แม้นพูดดีมีคนเขาเมตตา            จะพูดจาจงพิเคราะห์ให้เหมาะความ
(สุภาษิตสอนหญิง : สุนทรภู่)

ชายก็ควรจะรู้ไว้บ้างนะจ๊ะ  เกย์แอบ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุนทรภู่เป็นผู้ชาย เอาที่ไหนไปสอบหญิง
ป. 6  เป็นหลานชั้นได้เลยนะ

แต่เจอหลานแบบนี้ ตูตบคว่ำสถานเดียว!!!

น้องนานาคะ...เดี๋ยวเจ๊จัดการให้ค่ะ   กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
เสริมป.ล. ถ้าจะหยาบแบบตลก ๆ ขอพองามครับ ไม่ใช่พอง่อย
ขอบคุณค่ะเจ๊  ยิ้มน่ารัก

ปล.ไม่แปลกใจที่พูดกันค่ะ ตอนเดินผ่านร้านเกมยังได้ยินเด็กชั้นปอสองพูดแนวๆนี้เลย
ปอ.แต่มารยาท สถานที่ ดูให้ดีก่อนเอ่ยวาจา - ไม่ว่าแต่ไม่ชอบค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ปปฮ . ความคิดในใจ

แม่ง... เกรียนชิบหายเลยค่ะ ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มี.ค. 2006, 20:36 น. โดย NanaMafia » บันทึกการเข้า

ใช่ แม่งพูดไม่เพราะเลยนะครับ   ลันล้า

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เหี้ยพองามครับน้อง

อุ๊บส์
มาต้องมาอุ๊บส์เลย

เอาบใบไม้ออกไป  ยิ้มน่ารัก

เนอะแม่
(-1) เจ๋ง

ทหารเกณฑ์
มาต้องมาอุ๊บส์เลย

เอาบใบไม้ออกไป  ยิ้มน่ารัก

เนอะแม่

(อีโมเขินแบบสกายปี๊)
ว่าจะไม่ลบแล้วนะ แต่หยาบคาย

คือพูดกูมึงมันไม่แปลกหรอกค่ะ ถ้าพูดกับเพื่อน
ที่นี้รุ่นพี่ก็เยอะพอควรเลยนะคะ

ปล. ชอบโพสต์พี่เดือน  เจ๋ง
-1  แล้วนะ   เอือม

เลวยั้นเงา
ชั่วโมงหน้าจะตามมาลบค่ะ (อิอิ) เพิ่งเห็นว่ามีวิบัตินิดหน่ิอย

จขกจ ป่านนี้ไม่ใช่ไปผูกคอตายแล้วเหรอครับพี่น้อง

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11