หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ!!  (อ่าน 34901 ครั้ง)
หมั่นไส้แฮะ ลบอีกรอบดีกว่า ทำสีจางๆมันไม่รู้หรอก
ชีวิตติดลบ (-1) เป็นเด็กเป็นเล็กอย่าพูดกูในที่สาธารณะ

[ว่างให้เช่า]
เห็นที่นี่เป็นอะไร
ไม่ว่าจะเป็นที่ไหน ให้เคารพสถานที่ด้วย

Today you , Tomorrow me.
ที่นี่คือหลุมศพสินะ

หลุมศพของตู T_T
ถ้าตูลบได้ไม่มีขีดจำกัดนะ ตูจะลบให้แม่มให้หมดตัวเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ เอาให้มันเละเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ เอาให้มันเละเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ เอาให้มันเละเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ เอาให้มันเละเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ เอาให้มันเละเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ เอาให้มันเละเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ เอาให้มันเละเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ เอาให้มันเละเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ เอาให้มันเละเลย เอาให้แม่มรู้กันไปข้างนึงเลย สาดดดดด เอ๊ย ฮึ้ย อย่าตูเจอนะมื้งงงงงงง ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ...
ไม้อ่อนดัดง่าย ไม้แก่ดัดยาก

ค่อยๆ ดัด ค่อยๆ หัดกันไปค่ะ

สังคมพร้อมให้อภัยเสมอ  หมีโหดดดด

โดนตัดหน้ากระจุย  ฮือๆ~
เออ

อะไรกัน

น้องค่ะ มีปัญหาทางจิตรึเปล่า  โวย

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ห้าโอ เดียร์พาร์คตูแฮงค์
รออีก 1 ชม. จะลบอีก 1 ข้อหามารยาททราม

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อย่าปั่นจู๋นี้สิครับ เปิดมาอ่านทีไร เซ็งจิตทุกที อย่าให้ตูเจอนะ ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ...

พอเหอะ ห่าโอ...
น่าจะพอให้กลับใจแล้วนะครับไอเอ็นดับบลิว

คนอื่นอย่างพึ่งลบนะครับ รอเขามาสารภาพบาปก่อนแล้วค่อยยำต่อ
(เป็น Backup อยู่ด้านหลัง เตรียม มะนาว น้ำปลา พริก เอาไว้รอ)

จะตลกไปไหนเนี่ย? ง่ะ

ไม่อยากให้เครียด โอเค๊ๆๆๆ โอ๊เค

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เกิดปี 36    โวย

แต่น้องทำตัวเปรี้ยว  ตรีน  เจ๊มาก ๆ เลยค่ะ

เจ๊ว่าเจ๊พูดหยาบแล้วนะ...

แต่....  ง่ะ

เลวยั้นเงา
อย่าปั่นจู๋นี้สิครับ เปิดมาอ่านทีไร เซ็งจิตทุกที อย่าให้ตูเจอนะ ตูจะกระจื้บบบ กระจื้บบบ กระจื้บบบ...

พอเหอะ ห่าโอ...

โรคจิตวะ ห่าโอ ฮ่าๆๆๆ

เกิดปี 36 เหรอ วู้ ปีเดียวกะที่ตูจบเลย รุ่นเดียวกัน ๆ  โห

[ว่างให้เช่า]

อ้าว ลบไปเท่าไหร่แล้วหว่า
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 11