หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ!!  (อ่าน 34918 ครั้ง)
หลังจากที่เสือกเสนอหน้าตั้งกระจู๋ไปแล้ว 2 กระจู๋ กูก็รู้แล้วว่าต้องแนะนำตัว(จริงๆรู้ก่อนแล้วแต่ลืม)
เอาละ แนะนำเลยแล้วกัน

นามสุดหล่อ ฟังขึ้น : ศุภณัฐ
สกุลสุดเท่ห์           : โพธิวรากร
นามระบือไกล        : บอส
แก่                        : 10+2-2+2-2+2 (อะไรนักหนาวะ)
แหกตาตัวเอง        : 14 ตุลาคม พ.ศ.2536 (จริงๆนะ ไม่ใช่มุข)

ว่างๆเราจาหารูปมาโพสต์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มี.ค. 2006, 17:20 น. โดย lnw » บันทึกการเข้า

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
อ่านนี่ ก่อนค่ะ

แนะนำตัว ที่นี่ ค่ะ

เผยผิว (โพสรูป) ที่นี่ ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แหกตาตัวเอง : 14 ตุลาคม พ.ศ.2536 (จริงๆนะ ไม่ใช่มุข)
มุก ค่ะ สวัสดีค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มี.ค. 2006, 18:04 น. โดย ตาล.ซะ!! » บันทึกการเข้า

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ผมเกิดปี ๓๕ ยังถือว่าอายุ ๑๓ ปีอยู่เลยครับ อยู่ชั้นอะไรครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อยู่ ป.6 ครับ จะขึ้น ม.1 ครับ แล้วผมก็ไม่รู้จริงๆว่ามีที่สำหรับเปิดเผยด้วยครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ไม่ถือว่าเด็กนะครับสำหรับสังคมนี้
แต่ก็ถือว่าเด็กมากถ้าเทียบกับพวกลุงๆ ที่นี่

ย้ำอีกที อย่าหยาบจนน่าเกลียดครับ

ป.ล.มุก เขียนว่า มุข ก็ได้ แล้วแต่ความศรัทธาในพจนานุกรมฉบับใด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งั้นย้อนกลับไปอ่าน faq ใหม่ค่ะ ลันล้า

ยักษ์ตัดหน้า ฮือๆ~

อยากจะบอกว่าเพื่นเก่าผมเกิดปี ๓๖ แล้วอยู่ม.๒ด้วยครับ เกย์แอบ

อย่าสนใจครับ
ป.๖ หยาบขนาดนี้เลยหรือครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มี.ค. 2006, 18:12 น. โดย 山 » บันทึกการเข้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ถึงเราลบไม่ได้

แต่

ตาคนนี้อยากมาชูป้าย

(ไปดีกว่า ... ได้กลิ่นข้าวผัดปูลอยมายังไงไม่รู้ เฮ้ย!?)

เด็กๆ ยังหยาบขนาดนี้

น่าเกลียดไปมั้งครับ

เค้าให้หยาบได้แค่ "นิดหน่อย" แต่พองาม ไม่ใช่เฉยๆ ขึ้นมาก็จะหยาบนะครับ

ซะนะครับ

ลบไปแล้วเพราะรับน้อง

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หยาบไป   -1
เป็นเด็กเป็นเล็ก พูดแบบนี้ไม่งามนะขอรับ
ฉะนั้น -1 ในบันดล

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
-1  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11