หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ!!  (อ่าน 34904 ครั้ง)
โดนโรบิ้นรับน้อง  โวย
ที่เหลือก็ไม่พลาดเหมือนกัน

อีกอย่างคือพี่แอนเค้าก็เขียนไว้ชัดแล้วนะว่าให้อ่าน Faqs
ดูซะ  หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
นึกขึ้นได้ว่าูลืมลับน้อง

-1 สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด 3cษ

ปล้นคนรวย ช่วยคนจน
Mafia จริงๆ เจ้าโรบิ้น  (อิอิ)

Today you , Tomorrow me.
 เหลือบ
ยังกะเรียกผีมาเลย

ไม่ค่อยเห็นโรบิ้นเลย
แต่พูดทุกครั้งทำไมเขาต้องมี "สาดดดดดด" ด้วยล่ะ

จะสงกรานต์แล้วเค้าเลยชอบสาดไงคะ  ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มี.ค. 2006, 08:26 น. โดย 藿月 (lán yuè) » บันทึกการเข้า

ไม่ค่อยเห็นโรบิ้นเลย
แต่พูดทุกครั้งทำไมเขาต้องมี "สาดดดดดด" ด้วยล่ะ

เดี๋ยวโรบิ้นก็มาตอบ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ยังไม่มาแฮะๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
โถ ขวัญเอ๊ย ขวัญมา
พี่ๆเค้าเตือน เพราะอยากให้โตอย่างมีคุณภาพ
ป้าไม่ลบนะลูกนะ แต่ว่าอย่าหยาบอีก นะคะ  ลันล้า

รักแมวค่ะ
โรบิ้นตกงานนั่งซึมอยู่ที่บ้านครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อย่าปั่นกันมากนะสาดดดดดดดด

อย่าทำให้เปลื่องเนื้อที่มากนะสาดดดดด

.
..
...
....
.....
......
.......
........
.........
..........
...........
............
.............
............
...........
..........
.........
........
.......
......
.....
....
...
..
.

บอกแล้วนะสาดดดดว่าอย่าทำให้เปลืองเนื้อที่

ปล้นคนรวย ช่วยคนจน
ต้องไล่คนที่หนักที่สุดออกไปครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ต้องไล่คนที่หนักที่สุดออกไปครับ
อย่าไล่หมีสิ เดี๋ยวบอร์ดเงียบ

ปล.อีก บอกแล้วนะครับ ถ้าคุยกันนานๆก็จะรู้จักผมเองแหละครับ
ถ้าคุยนานๆอาจจะรู้ค่ะ

แต่การที่คุณน้อง Add MSN เข้ามาแล้วพูดจาไม่เข้าหูนี่ พี่ไม่คิดว่ามีใครจะทนคุยได้จนรับรู้ตัวตนของน้องหรอกนะคะ

การคุย MSN ครั้งแรกกับคนที่ไม่รู้จัก พี่คิดว่าน่าจะมีการทักทายที่ดีกว่านี้ และพี่คิดว่าน้องคงรู้ว่าพี่แก่กว่าเราตั้ง 7-8 ปี ไม่ใช่รุ่นเดียวกัน

แล้วคุยครั้งแรก ลากไปคุยรวมกับเพื่อนเราที่พี่ก็ไม่รู้จัก คำพูดก็ไม่เข้าหู พูดตรงๆวันนั้นน้องโคตรกวนประสาทพี่มากๆเลย

พี่ถือว่าให้โอกาสเรานานมากแล้ว (ตั้งครึ่งชั่วโมง) ก่อนจะบลอคพี่ก็บอก ยังไม่วายพูดไม่เข้าหูอีก
ยังไม่เลิก ยังเอาอีกเมลล์แอดเข้ามา คราวนี้พี่ไม่ให้โอกาสอีกแล้ว

ขนาดคุยกันตัวต่อตัว น้องยังไม่รู้จักสัมมาคารวะ แล้วในหมู่มากจะเป็นยัง?

พี่ไม่ใช่คนใจดี ... ส่ง จมล.มา ไม่ได้ช่วยให้พี่รู้สึกดีขึ้น
เสียความรู้สึกกับน้องไปแล้วค่ะ

ไอ้การสอบติด 5 อันดับ ... พี่ว่า ... คนคุกก็สอบได้ค่ะ ถ้าเค้ามี I.Q. สูง!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มี.ค. 2006, 20:14 น. โดย ตาล.ซะ!! » บันทึกการเข้า

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เห็นด้วยๆ พูดได้ถูกใจ +1

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11