หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: สาป ภาค 3 (แตกหน่อ)  (อ่าน 19384 ครั้ง)
หมีจริงๆค่ะคุณน้อง  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตั้งแต่ไอ้คลิปข้าวผัดปู
สมาชิกใหม่เยอะมาก ดาวมันเยอะมาก แล้วก็ไร้สาระทั้งนั้น
เลยไม่อ่านเลย อ่านแต่บอร์ดอื่น

แตกฟองปั่นเอาหนุกๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ของเดียร์แจ๋วมากครับ
ปรับตัวได้เร็วจนน่าดีใจ
เป็นกำลังใจให้คุณ เป็นกำลังใจให้เธอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพราะผมรักยักษ์ครับ เลยทำได้ทุกอย่าง   ง่ะ  แม้ตายก็ไม่ยอม  เฮ้ย!?

แต่ว่า ช่วยให้คำปรึกษา หน่อยครับ แม่หนีออกจากบ้าน  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
เห็นด้วยกับพี่แอนที่จัดระเบียบซะที
ปวดหัวกับสมาชิกใหม่มาก  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เป็นบางคน)

แล้วจะสาปน้องสามจริงๆเหรอ   (เหงื่อแตกพลั่ก)

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
เดี๋ยวพี่โมนาก็...  โวย

แม่หนีออกจากบ้านหรอครับ เป็นไปได้ไง

ก็ยังไงเราก็ไม่มีทางไปตามแม่ให้กลับบ้านได้อยู่แล้วครับ - เพราะท่านเป็นผู้ใหญ่แล้ว ก็ดูอยู่ห่าง ๆ สิครับ พอท่านคิดได้แล้วเราก็ค่อยพาท่านกลับมา

แล้วหนีไปเพราะอะไรล่ะครับ
จริงๆแล้วเราควรหนีออกจากบ้านไม่ใช่หรอครับ แทนที่จะเป็นแม่  งง

(เริ่มเป๋)

ทหารเกณฑ์
ไว้เห็นการกระทำแบบจะจะ

เดี๋ยวช่วยร่วมลบ ด้วยค่ะ   ลันล้า

เลวยั้นเงา
รอให้ครบ24ชม. แล้วโทรแจ้งความ  หมีโหดดดด

เอ่อ....แน่ใจนะว่าหนีออกจากบ้าน งั้นเหรอ

ขอข้อมูลเพิ่มหน่อยสิ  แป๊ะยิ้ม
เห็นด้วยกับลุงอ๋าห์ครับ

เบื่อโคตรครับ...
หนีเพราะ !! ลูกไม่ไ้ด้ดั่งใจ ครับ ไม่รู้ใคร 

หาว่านั่งอยู่หน้าคอมเล่นแต่เกมส์ -*-

ป่าวเลย ปั่นกระจู๋หรอก แม่ั่มั่ว

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
หนีเพราะ !! ลูกไม่ไ้ด้ดั่งใจ ครับ ไม่รู้ใคร 

หาว่านั่งอยู่หน้าคอมเล่นแต่เกมส์ -*-

ป่าวเลย ปั่นกระจู๋หรอก แม่ั่มั่ว

โถ พูดกับแม่เขาดีๆสิ ยังไงเขาก็ยังเป็นแม่เรานะ

ก็บอกแม่ไปสิว่าปั่นกระจู๋อยู่ครับ
เข้าไปดูประวัติคุณ worldzzz ปั่น 33 posts per day  ง่ะ

ตูเข้าเว็บนี้ตั้งแต่เดือนเมษา เป็นสาวกเดือนกรกฎา คิดว่าอยู่นานพอสมควร (น้อยคนจะรู้) สมัครไล่ๆ กันกะเจ๊เฟิร์นและเจ๊ดา

ตอนนี้ตูยังเป็นวัวอยู่เลย  ฮือๆ~ (2.99 posts per day)

รักที่จะอยู่ก็ช่วยรักที่จะประพฤติตนให้บอร์ดน่าอยู่หน่อยเหอะค่ะ
อย่าทำให้มันเหมือนที่เกลื่อนๆ กันอยู่ในปัจจุบันเลยนะ ขอร้อง

แต่ก่อนมาอ่านในแตกฟองแล้วขำอยู่คนเดียวบ่อยมาก
ตอนนี้ไม่ค่อยไล่อ่านทุกกระจู๋ละ เบื่อ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
แตกฟองตอนนี้คงถึงยุคฟองแตกแล้วสินะ
เห็นด้วยกับเฮียอ๋าห์และทุกคนครับ
ผมมักจะกด - เล่นๆ ทุกครั้งที่เห็นเพื่อระบายอารมณ์

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8