หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: สาป ภาค 3 (แตกหน่อ)  (อ่าน 19376 ครั้ง)
น้อง กิ๊ง เป็นแมมมอธแล้วยังจะคิดอยากกลับไปเป็นหนุ่มอีกเหรอ

ปล. พี่สาวสบายดีไหม  เกย์แอบ รักนะ
ปล. พี่สาวสบายดีไหม  เกย์แอบ รักนะ

กี่คนแล้วเนี่ย  อี๋~
ใครเคยโดนหรือเคยเห็นไอ้พวกโดนสาปมั่งจ๊ะ
มีทั้งแบบโดนแล้วเลิกเข้าเว็บไปเลยก็มี
หรือโดนแล้วยังจะทำขำ อยู่ต่อไปนานๆ ก็มี
แต่นั่นก็แล้วแต่ว่าจะโดนสาปเป็นตัวอะไร และแรงแค่ไหน

เออ เคน โชว์ตั๋วที่ตูให้ด้วยดิ เท่ดี  กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังไม่เคยเห็นนะพี่แอน.

แต่ไม่ต้องตาล.เป็น Case Study ก็ได้นะ เฮ้ย!?

ขอบคุณค่ะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เออ เคน โชว์ตั๋วที่ตูให้ด้วยดิ เท่ดี  กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตั๋วเท่ห์ดี  กร๊าก

ตอบสาม------ ตู ถามไปงั้นแหละ ขำๆ
ตอบ ชาวฟอนต์ ------ ผมชอบคนนึงเดียวในบอร์ดครับ

บอก สมาชิกใหม่ -------- อย่าเกร็งครับ แต่อย่าผิดกฎ ที่นี่กฎไม่ได้มีไว้แหกครับ
                                     ถ้าลองแหก ยักษ์จะลงจัดการเองครับ ~~~~
พี่เฟิร์น พี่เฟิ๊ร์นนนนนนนนนนนนนน  กรี๊ดดดดด

(ลืมๆเรื่องสาปตูละกัน  (เหงื่อแตกพลั่ก))
สาปให้เป็นทาสรักของพี่แอนได้ไหมคะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ถ้าผิดกฎอาจถูกส่งไปmatrixอื่น
เช่น 4x4... ที่ยากเป็นบ้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

เท่ห์ดีครับ แต่ไม่อยากได้เลย  ฮือๆ~

ปล. สาปผมแทนได้มั้ย  กรี๊ดดดดด

นึกว่ารู้สึกอยู่คนเดียว
ว่าน้องใหม่หลายคนปั่นได้มั่วมากๆ
ไม่ได้หมายความว่าไร้สาระนะ
เพราะไร้สาระนี่ก็เป็นกันอยู่แล้ว

สักแต่ปั่น แล้วก็มั่วน่ะ มั่ว
อ่านแล้วเซ็งๆ จืดๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ปั่นๆ  ลันล้า

เอามั่ง
ก็อย่างอวตารลุงน่ะครับ

คนตอนนี้เยอะชิบหาย ก็เลยมั่วเหมือนสยามตอนนี้ - แล้วก็นึกว่าเว็บนี้ใครจะทำอะไรก็ได้  แค่ไม่พิมพ์วิบัติก็พอแล้ว...

แต่ปั่นนี่ ขอเหอะ  ยิ้มน่ารัก
บางทีมีบ้างก็พอให้อภัย (เพราะผมก็ทำน่ะนะ) แต่พอเจอบ่อยๆ ก็เอือมเป็นเหมือนกัน

ที่รัก เลิกได้แล้วนะไอ้ประเภทปั่นอีแมะสี่ห้าตัวอย่างเดียว พิมพ์ข้อความบ้างก็ได้ เดี๋ยวพี่จะซวยเอา T_T

เหอๆๆ โดนยักษ์ เตือนไม่ตอนเช้า หรือ ป่าว?? จำไม่ได้พึ่งตื่น -*- 

แต่ก็กลับตัวทัน เหอๆๆ ผมก็ปั่นแบบมีสาระนะครับ ไม่ปั่น แบบใส่ Emo อย่างเดียว -*-  ( เอ้ย มีนิดนึงนี่หว่า -*- ปั่นตามเค้าอะ  เค้า ไปไหนก็ไปด้วย )   แต่ตอนนี้ สำนึกในความเป็นไทยแล้วครับ

แต่ ที่แย่กว่านั้นครับ แม่หนีออกจากบ้าน ใครก็ได้ ช่วยให้คำปรึกษา ทีครับ -*-

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8