หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่แอน เราอยากดูทักษิณร้องอีกเพลง  (อ่าน 17817 ครั้ง)
    พี่แอนครับ ผมดูดรากอสที ดิน ทักษิณแล้ว โคตรมันส์เลย พี่แอนจะทำอีกสักเพลงไหมครับ

ปล.              พี่แอน ทำเพื่อชาติเถอะ

โคตรปล.      ทำเถอะนะ

ปล.โคตรๆ     ทำเป็น Anna ก็ได้นะ

ปล.ชิบหาย    แล้วกูจะ ปล. อะไนกหนาวะ -*-

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
-1   ฮี่ๆ
ข้อหา

แอบอ้าง
แล้วกูจะ ปล. อะไนกหนาวะ
- พิมพ์ผิดมากกว่า1ตำแหน่งใน1คำ
-รับน้อง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
โถ ๆๆ น่าสมสารจังเลย มาถึงก็โดนรับน้องซะแล้ว

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
กรรม ! พิมพ์ผิดพลาดทางเทคนิคนิดเดียวเองนะเนี่ย พระเจ้า

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ผิดอีกอย่าง
ที่โพสแรกไม่ได้แนะนำตัว ฮี่ๆ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
คำตอบจากพี่แอน :

(เพื่อความปลอดภัยของแหล่งข่าว ตูเลยใช้สีแดงป้ายชื่อไว้ไม่ให้เห็น)

(เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
:34:พี่แอน. ป้ายแบ่บนี้

อย่าป้ายเล๊ยยยย เปลืองสี

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ใครอ่ะแหล่งข่าวที่ปิดชื่อไว้อ่ะ อยากรู้ ๆๆๆๆๆๆ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
 กร๊าก

เหมือนเอามือปิดตาแล้วเหลือช่องที่นิ้วไว้มอง  กร๊าก

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
จะป้ายสีไปเพื่อ???

ปิดบังเล็ก ๆ ทำให้ดูเป็นผู้ชายน่าค้นหา...
โอ้ว ไม่รู้เลยยย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
มันปิด หรือ เน้นข้อความวะเนี่ย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
คลิปอะไรกันคะ
ไม่เคยดู
อ๋อ คลิปหมูปิ้ง  หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ท่าทางพี่แอนเหนื่อยมาก ตอนป้าย
หน้า: [1] 2 3 4 5