หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ฟร้อน ในปกเทปครับนี้ครับ  (อ่าน 5005 ครั้ง)
พอดีล้างคอมใหม่ มันเลยหายไป ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าคับ
ตอนยังไม่ได้ล้าง โหลดมาจากไหนหรอครับ  งง

ไม่ใช่ฟอนต์ลิขสิทธิ์หรอครับ

หรือถ้ามี - เดี๋ยวหนึ่งเดียวในเว็บเราก็จะกระเสือกกระสนเลือดตาแทบกระเด็นหามาให้คุณจนได้ครับ รอนิดเดียว
สัญญาแล้วนะก๊อพ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ใช่ตู ไอ้เคน  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
บริษัททำมาอย่างนี้ครับ แล้วไม่ได้เก็บไว้เลยไม่รู้ว่าลิขสิทธิ์หรือป่าว เศร้า
http://www.dafont.com/forum/list.php?3

นี่ครับ เข้าไปเลย มันเป็นบอร์ดของ dafont.com เป็นเว็บไซต์โหลดฟอนต์ต่างประเทศน่ะครับ
เข้าไปก็ตั้งกระทู้ใหม่ ตรงลิงค์ New Topic คราวนี้ก็โพสถามฝรั่งเค้า
คำถามก็ตั้งประมาณ need font?, what is this font? พร้อมกับแปะรูปให้ดูแค่นี้ครับ
ฝรั่งเขาเก่งจริงๆนะ ผมยังเคยไปถามบ่อย ก็ตอบได้ทุกครั้ง

ปล.เพิ่มใน F0NT FAQ มั้ย
ฟร้อน????

ที่เงี้ยล่ะ ไม่ว่า
อ้อ

เคนมันให้คำตอบกับผมเองแหละครับ

เพราะไอ้คำไม่วิบัตินั้นอยู่ในกฎแตกฟอง

เพราะงั้นห้องอื่นก็  เอือม
อ้อ
เคนมันให้คำตอบกับผมเองแหละครับ
เพราะไอ้คำไม่วิบัตินั้นอยู่ในกฎแตกฟอง
เพราะงั้นห้องอื่นก็  เอือม
เพราะฉะนั้นจึงควรเพิ่มกฎข้อนี้ลงในยักษบัญญัติทุกฉบับครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตกลงมี ป่าวครับ จะเอาไปทำเว็ปวงตัวเอง บริษัท ก็ดันลบทิ้งไปแล้ว ช่วยๆหน่อยนะคับ 
ผมว่าภาษามันไม่วิบัติหรอกครับ

ตามคุณเสี่ยห้าโอโพสต์น่ะครับ ขอเขาสุภาำพ ๆ ก็ได้แล้ว
หน้า: [1]