หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อหน้า  (อ่าน 5134 ครั้ง)
บล็อกไปเถอะครับ
ปิดหนึ่ง ผุดสิบ
โดนมุกหมอแมว +1

กาก
เปิดหล่ล่อีกรอบสิครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เพิ่งเจอสดๆเลย เล่นblogger.com ขนาดเราไม่ได้ตั้งให้มันสาธารณะแล้วนะ จะเขียนอะไรไว้อ่านแล้วเค้ามีปัญหาอะไรนัก

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
อยากอ่าน 20th เล่มใหม่ว่ะครับ พี่ระจัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เห็นเค้าบอกว่ากำลังจะออกนิคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 [2]