หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ชายผมยาว...  (อ่าน 91222 ครั้ง)
อ่านอยู่ดีๆขึ้นหิ้งไปซะแล้ว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ฮาทั่งผมไฟ ฮาทั้งเครื่องจำลองวงโคจร  กร๊าก
วันนี้ไปยืดผมมา
แล้วเพิ่งจะรู้ว่า
เค้ามีเครื่องอบไอน้ำแบบใหม่

น่าสะพรึงกลัวมากๆ

คือแทนที่จะเป็นที่ครอบหัวแล้วก็ อบๆๆ
ให้มีไอขึ้น (ควัน)

แต่นี่เป็นเครื่องแบบนี้....

คือไอ้เจ้าเครื่องนี้จะมีดวงไฟสีแดงๆสามดวง
คอยมาหมุนอยู่บนหัวเรา
ประมาณว่า หัวเราจะเป็นจุดศูนย์กลางของดวงจันทร์
มันจะหมุนติ้วๆๆๆๆๆๆๆไปเรื่อยๆ

ไอ้เราก็เข้าใจว่าเป็น ของใหม่

แต่ไม่แคร์สายตาคนที่มาเห็นบ้างเล๊ยยยย~~

เด็กๆเห็นมันก็ขำ กัน มองทั้งเครื่องมองทั้งหน้าเราไปด้วย
เฮ้อออ
ว๊ายๆๆๆๆ  ละโว้
ไอ้เครื่องเนี่ย
ในเมืองๆ อย่างพิดโลก
มีตั้งแต่ดาอยู่ปี 1 แล้ววววว
เจ้าของเดี๋ยวกับ กระจู๋โชว์ฯ  ฮี่ๆ

Today you , Tomorrow me.
มันเป็นเครื่องอบไอน้ำแบบให้ความร้อนเท่ากันทั้งหัว..

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เครื่องฉายรังสีตะหาก ใช่แล้วเป็นหมันนะลุงกัม หน้าแตก
ที่นี่มีแบบเหมือนวงแหวนดาวเสาร์ด้วย
แล้ววงแหวนมันจะหมุนๆๆรอบดาวเสาร์
(ร้านทำผมหรือองค์การนาซ่าวะเนี่ย)
ก็พี่ไม่เคยเห็นนี่หว่า
ยังกะว่าพี่เข้าไป ทำผมทำเล็บ สปา เฮนน่า
อบไอน้ำ หมักโคลน พอกหน้า บ่อยซะอย่างนั้นแหละ
 ชิ

เออว่าแต่ มันจะใช้แทน เครื่องอบไอน้ำได้เหรอ? เพราะว่า
มันยิงแต่แสงรังสีออกมาให้ร้อนหัว ไม่เห็นจะอบไอน้ำเลย
ที่ร้านดาบอกว่า ไอ้เครื่องเนี่ย มันจะเร่งปฏิกิริยาให้เกิดเร็วขึ้นน่ะค่ะ
เวลายืดผม ก็ใช้เครื่องนี้เร่ง จะไ้ด้ไม่ต้องทิ้งน้ำยาไว้นาน

อบไอน้ำก็คงหลักการเดียวกันมั้งคะ
ครีมอบไอน้ำมันจะได้ทำปฏิกิริยาไวๆ
อ้ออออ
งั้นแปลว่ามันได้ผลแหละ

เพราะว่าเวลาใช้เครื่องนี้แล้ว ปฎิกิริยาจะไวมาก
โดยเฉพาะคนที่อายไม่ค่อยเป็นแบบพี่

ทำให้พี่เขิล และอายเร็วมากๆ

โดยเฉพาะเด็กนรกสองคนข้างหลังที่หันมามองพี่ ที่โดนไอ้เครื่องนี้หมุนบนหัวอยู่
มันก็ ขำได้เป็น ชั่วโมง  ง่ะ ไวจริงๆ
ไม่ค่อยชอบไว้ผมยาว เพราะมันร้อน

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

อ้าว พี่กัมตัดผมแล้วไม่ใช่หรอ

ยิ้มน่ารัก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
อบทีเป็นชั่วโมงเลยเหรอคะ
ครบหนึ่งชั่วโมง
กิ๊งง
สุกพอดี
พี่กัมอบกรอบ

ปล. นานมากกก
พี่ตัดแล้วจ่ะ จากตอนที่ยาวถึงกลางหลัง ตอนนี้ยาวเลยคอมาหน่อยนึง

คือ อุสลึงมากจ่ะ แต่ หล่อหัวหลิม เชียว  ฮือๆ~
พี่กัมไปยืดผมมาเหรอคะ

ปล. เพื่อนดาก็เพิ่งไปยืดมา
1500 สำหรับความตรงของผม
มันภูมิใจในหัวลีบๆของมันมาก
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 22