หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ชายผมยาว...  (อ่าน 91241 ครั้ง)
ไม่ไว้ผมยาวครับ ดูแลยา่ก รุงรัง รำคาญ
ทุกวันนี้ แค่้ผมแทงใบหู ก็อนากเข้าร้านตัดผมแล้วละครับ
ผม...ผิดไปแล้วครับ
ลุงกัมช่วยวาดภาพหน้าตูตอนผมยาวยืนพลิ้วปลิวไสวเวลามีงานในมหาลัยให้ดูหน่อยครับ กรี๊ดดดดด

ผมยาวทรงซาละเบาสองข้างปล่อยลากพื้น ตาโตเท่าไข่ห่านและมีสองปากเหรอคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
โดยส่วนตัวอยากไว้ทรงเดธร็อค
และอยากมีแฟนที่ไว้ผมยาว
เหตุผลคือ...อยากสระผมให้แฟนค่ะ
แต่ว่า...

เอ่อ...อยู่คนเดียวก็ดีเหมือนกันนะ  เหลือบ

等着
แอนๆเดี๋ยวจัดให้ รอเป๊ปเพิ่งเข้ามาอ่าน

ปล. เพิ่งจะไปรีดผมมา หล่อสัด ครับ

ลีบเป็นต้นกล้วยเลยครับ
เผยผิวผมสิ  เกย์แอบ

Today you , Tomorrow me.
ลุงกัมช่วยวาดภาพหน้าตูตอนผมยาวยืนพลิ้วปลิวไสวเวลามีงานในมหาลัยให้ดูหน่อยครับ กรี๊ดดดดด

เอ่อ  เฮ้ย!?

等着
ไม่ใส่กุงเกง  กรี๊ดดดดด
(หัวเราะหน้าจอคอมอยู่2นาที)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

[ว่างให้เช่า]
ยักษ์แท้ๆ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
หัวหรือไฟนั่น
วันนี้ไปยืดผมมา
แล้วเพิ่งจะรู้ว่า
เค้ามีเครื่องอบไอน้ำแบบใหม่

น่าสะพรึงกลัวมากๆ

คือแทนที่จะเป็นที่ครอบหัวแล้วก็ อบๆๆ
ให้มีไอขึ้น (ควัน)

แต่นี่เป็นเครื่องแบบนี้....

คือไอ้เจ้าเครื่องนี้จะมีดวงไฟสีแดงๆสามดวง
คอยมาหมุนอยู่บนหัวเรา
ประมาณว่า หัวเราจะเป็นจุดศูนย์กลางของดวงจันทร์
มันจะหมุนติ้วๆๆๆๆๆๆๆไปเรื่อยๆ

ไอ้เราก็เข้าใจว่าเป็น ของใหม่

แต่ไม่แคร์สายตาคนที่มาเห็นบ้างเล๊ยยยย~~

เด็กๆเห็นมันก็ขำ กัน มองทั้งเครื่องมองทั้งหน้าเราไปด้วย
เฮ้อออ
กร๊าก (+2)

9 หน้าแล้ว สาระล้น
เอาขึ้นหิ้ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

แค่เรื่องผมยาวนี่ ถึงกับหิ้ง  ง่ะ

เดี๋ยวอีกสามวัน จะเอาหัวมาเผยผิว..............

คิดไปคิดมากลัวเจอไปโผล่ในโถอีกหว่ะ  ง่ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 22