หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ชายผมยาว...  (อ่าน 91201 ครั้ง)
ส่วนตัวบลูชอบผู้ชายผมสั้นค่ะ
เพราะว่า กลัวมีแฟนผมยาวแล้วจะสวยกว่าบลู
ยอมไม่ได้  ชิ

Life isn't always made to order.
ตอนผมไว้ผมยาว แฟนผมไว้ผมสั้นล่ะ

ตอนขี่มอไซด์ แล้วแฟนซ้อนท้ายนะ ผมจะทิ่มตาแฟน
แฟนผมก็เลยแก้ปัญหาผมทิ่มตา ด้วยการซบหลังซะเลย ยิ้มน่ารัก

ความหลัง ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ทหารเกณฑ์
ตอนผมไว้ผมยาว แฟนผมไว้ผมสั้นล่ะ

ตอนขี่มอไซด์ แล้วแฟนซ้อนท้ายนะ ผมจะทิ่มตาแฟน
แฟนผมก็เลยแก้ปัญหาผมทิ่มตา ด้วยการซบหลังซะเลย ยิ้มน่ารัก

ความหลัง ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

อุ๊ยตาย น่าอิจฉา อยากมีแฟนให้ซบหลังมั่ง  ชิ

Life isn't always made to order.
อุ๊ยตาย น่าอิจฉา อยากมีแฟนให้ซบหลังมั่ง ชิ

บทบาทที่ดี ของผู้หญิง คือต้องซบผู้ชายนะยะ เกย์ออก

แล้วไม่ต้องมาอิจฉาเลย เพราะไม่ได้เป็นแฟนกันแล้ว  ฮือๆ~

ทหารเกณฑ์
ผมขอลอกลุงระจันมาเลยละกันครับ ..

ไว้ยาวเพราะว่าค่าตัดผมมันแพง .... และขี้เกียจเดินไปตัดครับ  ไอ้มืดหมี

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ผู้ชายผมยาวบางคนกินทงคัตสึราดน้ำปลาพริก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ผมขอลอกลุงระจันมาเลยละกันครับ ..

ไว้ยาวเพราะว่าค่าตัดผมมันแพง .... และขี้เกียจเดินไปตัดครับ ไอ้มืดหมี

ไม่จริงครับ ตอนผมไว้ยาว ผมไม่เคยเข้าร้านตัดผมเป็นปีๆเลย
(บางทีก็เล็มผมเอง)

ทหารเกณฑ์
ชอบผู้ชายผมยาวแบบ อนันดา อะธรรมชาติดี  (อิอิ)

Las Noches Rubicundior
บลูว่าตัดผมให้แฟนเป็นอะไรที่โรแมนติกที่สุดเลย
เคยไปเรียนตัดผมเพราะการนี้ด้วยหละ

แต่บังเิอิญไม่มีแฟน เฮ้อ~~   อี๋~

ผู้ชายผมยาวบางคนกินทงคัตสึราดน้ำปลาพริก

กำลังหมายถึงใครอยู่เหรอคะ?

ใช่ตาคนที่โดนเอาหน้าตามารีทัชบ่อยที่สุดในเดือนนี้หรือเปล่า? 

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
ไว้ผมยาวก็ต้องเอาแบบ
เรวัฒน์ พันธ์พิพัฒน์
กนกพงษ์ สงสมพันธ์
เนาวรัตน์ พงไพบูลย์
ไปเลยครับ...

แต่ไว้ยาวแล้วออกมาแบบ
ปรัชญา สิงห์โต
นี่ก็อย่าไว้เลยจะดีกว่านะครับ
เป็นผู้ชายน่ะดีแล้วครับ

(อิอิ)

เอามั่ง
เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพิ่งมาอ่าน
ลืมไปว่าตัวเองก็ผมยาว...มั้ง
ใครเคยเห็นพี่แอนเป็นๆตอนผมยาวมั่งครับ
ยืนทะมึนผมพลิ้วปลิวสไวเวลามีงานในมหาลัย เท่จริงๆ

เคยไว้ยาวทั้งหัว แล้วไปตัดรอบศีรษะให้เกรียน  เหลือกลางกระหม่อมยาว
กับหางเต่ายาวเฟื้อย ไม่เชิงโมฮอว์คแต่ก็เกือบๆ เรียกว่าทรงอะไรไม่แน่ใจ
แต่ตอนนี้ข้างบนเกรียนแหลมๆตรงกลาง หัวแห้ว แต่หางเต่าก็ยังยาวเหมือนเดิม ตอนนี้น่าจะเกือบๆกลางหลัง
สาเหตุไม่มีอะไรนอกจาก อยู่แถวๆนี้แล้วสังคมมันพาไป พ่อแม่ก็สนับสุนนให้ทำอะไรตามใจตัวเองอีก เอาเข้าไป

ใบหูตอนนี้เหลือแค่ 2 รู แต่เจาะข้างเดียว ตรงข้างใบหู
จากทีแรก 5 รู ค่อยๆหลุดไปตอนไหนก็ไม่รู้ มีตังจะไปเจาะเพิ่ม
เออ ถามหมอแมวครับ มันอันตรายไหมครับ ที่เหลือสองอันนี่ ผมใส่มา 3 ปีกว่าแล้ว
ไม่เคยเปลี่ย ไม่เคยถอดเลย เหล็กกับเนื้อคนมันไม่น่าเข้ากัน แต่มันก็อยู่มาหลายปีแล้วนะ

I ROCK , THEREFORE I AM
ลุงกัมช่วยวาดภาพหน้าตูตอนผมยาวยืนพลิ้วปลิวไสวเวลามีงานในมหาลัยให้ดูหน่อยครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บางทีภาพที่ได้อาจจะภาพผมที่ยาวติดพื้น แล้วมัดรวบตรงปลายๆหน่อยเหมือนไม้กวาดก็ได้55

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 22