หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ชายผมยาว...  (อ่าน 91196 ครั้ง)
ขอบคุณบิวมากๆครับ............

เฮ้ยไปอ่าน จมล ดิ๊ บิว ข้าส่งอะไรไป ตอบกลับมาด้วย ห่าน
ผู้ชายผมยาว...
มือกรีดกราย...
กระโปรงบานอักกลีบ...

ฮิ้ววว

เห้ย คุณโก้ ผู้ชายเค้าไม่ใส่กระโปรงกัน  จ๊วบ

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
แอบอ้าง
ถึง กั๊มที่รัก
ข้าพเจ้าได้อ่านจดหมายของคุณแล้ว จะพยายามตัดใจจากคุณตามที่บอกอย่างสุดความสามารถ แต่ก็ไม่มีวันจะลืมเลือนได้อย่างสนิท ข้าพเจ้ายินดีจะให้คุณอยู่กับคนที่คุณรักอย่างแท้จริง เหตุการณ์ใต้ต้นตานีของเราข้าพเจ้าจะไม่มีวันลืม
ด้วยรักและคิดถึง บิว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ชอบผู้ชายมีผมค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชอบผู้ชายผมยาวประมาณ F4 ค่ะ
ซอย ๆ ให้เป็นทรงเวลาดึงเล่นสนุกดี

แต่ถ้ายาวแบบถึงเอวก็ไม่ค่อยชอบ
- ดูแลดีสลวยสวยเก๋ (แอบเกย์หรือเปล่าเนี่ย)
- ปล่อยเซอร์เหาโดดดึ๋ง ๆ (สกปรกจัง)
เมื่อกี้ไปหมักผมด้วยโคลนหมักผม สีเขียว แหวะ
สระเรียบร้อย
ผมสวย นุ๊มนุ่ม  กรี๊ดดดดด

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ชอบผู้ชายผมยาว  เกย์ออก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
 เกย์แอบ   พี่กัมคะ....

รู้สึกหน้าพี่โดดเด่นเป็นสง่าอีกแล้ว

พี่โก้...ขออีก 3 รูป ค่ะ   ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
ชอบผู้ชายผมยาว

เคยใฝ่ฝันอยากมีแฟนผมยาวสลวย เหมือนหลุยส์ แรพเตอร์ (สมัยแรพเตอร์โด่งดัง)

แต่ความจริงกับความฝันมักตรงข้ามกันเสมอ  เอือม

ปล. รูปพี่โอ้เอ้น่ากลัวมาก ส่วนเจ๊กัม หุ่นดี๊ดี  เกย์ออก
โดยส่วนตัวแล้วตอนนี้แอบชอบผู้ชายผมยาวอยู่คนนึง  ยิ้มน่ารัก

แต่สำหรับป่านแล้วไม่ค่อนสนใจหรอกว่าผู้ชายจะผมยาวหรือผมสั้นน่ะ แบบว่า
มันอยู่ที่การทำตัว อยู่ที่นิสัยมากกกว่าอ่ะ  ปลื้ม

พนักงานบริษัท.
ชอบผู้ชายผมยาวค่ะ
ไม่ต้องยาวมาก
ยาวแต่ปานกลางพอจิกได้สะดวก
เวลาทำอะไรไม่พอใจจะได้จัดการถนัดมือ

ตัวอย่างเช่น
เหล่สาวอื่นเหรอ
ว่าแล้วก็กระชากผมมา
แล้วก็ตบๆๆๆ
ดูซิ ยังจะกล้าเหล่สาวอื่นอีกมั้ย
มัวแต่คิดถึงเรื่องความหล่อ
จนลืมนึกถึงประโยชน์ข้อนี้ไปเลย  (อิอิ)
จัดการถนัดมือ อิอิ
ถ้าเป็นดา ยอมนอนให้ขึ้นตื้บเลยจ้ะ

โอ้ว.............. แป่ว

S♥NE - Goguma
ชอบผู้ชายผมยาว เกย์ออก

ไม่ย๊อม ไม่ยอม

Las Noches Rubicundior
เมื่อ 4-5 ปี ก่อน เคยไว้ผมยาว แล้วมีแฟน ฮือๆ~
ตอนนั้น แฟนตัดผมให้ด้วย(น่าจะเรียกว่าตกแต่งมากกว่า)
ช่างดีอะไรเช่นนี้ ไม่ต้องไปร้านตัดผมเลย
ไม่ต้องมานั่งนึกด้วยว่าตูจะต้องไว้ผมทรงอะไร
เพราะต้องไว้ทรงตามใจแฟน
เห้อ... ความหลัง ฮือๆ~

ณ วันนี้ เพิ่งไปตัดผมทรงสกินเฮดมาล่ะ

ทหารเกณฑ์
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 22