หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ชายผมยาว...  (อ่าน 91211 ครั้ง)
ยืดผมแล้วเจ็บไหม  ง่ะ

แต่เฮียอ๋าห์ ไว้ผมยาวแล้วหล่อ เหมือนเปปเปอร์เลย  ยิ้มน่ารัก

ดูในรูป ท่าทางสะอาดๆ แมนๆเท่ห์ๆดีอ่ะ

แต่เพื่อนบอกว่าผู้ชายผมยาวมักติสแตก โคตรน่ากลัว

แบบผู้ชายผมยาวเป็นคนรักอิสระยิ่งชีพ จริงป่าว (เหงื่อแตกพลั่ก)

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ไม่จริงครับ แค่ไม่อยากให้ใครมาปิดกั้นอิสรภาพที่พึงจะมีพึงจะได้  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เผยผิวเถอครับเฮียโอเอ้
น้องๆ รออยู่  กรี๊ดดดดด หื่น

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
  (แจ๋ว แจ๋ว)  ใช่ครับ ฮ่าๆ

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
อยากดูไหมละครับ ผมมี   ฮี่...

อ่ะ ไม่อยากขัดใจ

กร๊าก กร๊าก ไอ้มืดหมี  เหวอ

Today you , Tomorrow me.
เหมือนผู้หญิงโรคจิตครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กร๊าก กร๊าก หันหลังถ่ายรูปทำไมครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
นั่นเป็น 1 ในการ์ตูนเรื่อง ปาป้า มาม่า นี่ครับ
ดูที่มือทั้ง 2 ข้างของเฮีย นะครับ มีแค่ 8 นิ้ว
หรือว่าเฮีย . . . .

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
ลุงโก้บอกว่า บ่ยั่น เกย์แอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เชิญครับ  ฮิ้ววว

ทำไปขนลุกไป  ชิ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 เหวอ

ไม่ต่างจากต้นฉบับเท่าไหร่ครัับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 22