หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ชายผมยาว...  (อ่าน 91221 ครั้ง)
อ้าว แล้วมันต่างกันยังไง ไอ้ชั่วคราวกับถาวร
ถาวรหมายถึงไม่ต้องทำซ้ำตลอดไปเหรอ?
แล้วถ้าผมมันยาวขึ้นอีกล่ะ?

เฮียโอ้เอ้เอารูปตอนผมยาวมาเผยก่อนดีกว่า แล้วพวกเราจะลงความเห็นว่าน่าจะไปยืดผมหรือเปล่า จะได้ไม่ไปเสียเงินค่ายืดผมฟรีครับ  ฮิ้ววว

ผมเกรงว่าเฮียโก้งานจะล้นมือแล้วนะครับ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ตอบเฮียโอ้เอ้

ราคาจะมีตั้งแต่ 300-3000
นะครับ
ที่แพงมีหลายปัจจัย
แต่ที่สำคัญๆหน่อยก็ เรื่อง น้ำยาที่ใช้
ยิ่งแพง น้ำยาที่ใช้ก็จะมีคุณภาพมาก

ฮาร์ดแฮร์ 500 แต่เค้าบอกว่าไม่ค่อยดี
แต่ถ้าจะเอาดีๆหน่อย ก็บอกร้านเค้าไป
เค้าจะใช้น้ำยาที่มีคุณภาพมากขึ้นประมาณ 1200+

แต่ที่ผมไปยืดมา 700 บาท ที่ฟิวเจอร์บางแค คุณภาพโอเค อยู่ได้ ประมาณ 5- 6 เดือน
การยืดถาวรคือ อยู่ได้ประมาณ 3 เดือน (โดยเฉลี่ย) ถึงครึ่งปี (ถ้าผมยาวช้า)

สระแล้วจะไม่ลอก ไม่ดำ ไม่หลุด ไม่ฟู ผมจะเรียบตรงประดุจโฆษณา รีจอยซ์

แต่พอผมยาวแล้วส่วนโคนก็จะหยอย

ตามธรรมชาติเดิมของผม ซึ่งถ้าใครแค่หยักศกก็จะไม่ประหลาดเท่าไหร่ ถ้าใครเป็นซาไก :31:ก็จะเห็นความแตกต่างอย่างเห็นได้ชัด แบ่งแยกกันเป็นที่ราบและป่าอเมซอนได้

เมื่อหยอยได้ทีก็ต้องยืดใหม่ บางคนเป็นปีกว่าจะยืดอีกทีค่ะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ยืดชั่วคราว คือ ถ้าโดนน้ำ ก็จะกลับมาเป็นเหมือนเดิมค่ะ

ยืดถาวร คือ หลังจากทิ้งไว้สามวันแล้ว ถึงจะโดนน้ำแล้วผมก็ยังจะตรงเหมือนเดิม
แต่ถ้าผมยาวขึ้น .. ก็คือตรงโคนผมจะไม่ตรง แต่ปลายผมยังจะตรงอยู่
ถ้าต้องการยืดใหม่ก็ยืดได้

ของพีชปล่อยไว้ตั้งปีกว่า กว่าจะไปยืดใหม่

ตัดหน้า 2 รอบ  เอือม

จะช่วยตอบ เค้าก็ตอบกันไปหมดแล้ว  ชิ

<3.
เวลายืดผมจะเจ็บไหมครับ ที่ถามเพราะผมก็ไม่เคยยืดผมของผมเลยครับผม  ปลื้ม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไม่เคยยืด แต่รู้ว่ามันเหม็น
(เคยแต่ไปดัด)

ทหารเกณฑ์
ไม่เจ็บหรอกค่ะ
(ไม่เคยทำ   ฮิ้ววว)

<3.
+1 ทุกความเห็นที่เป็นประโยชน์  ลันล้า

Today you , Tomorrow me.
แค่เพื่อนคนนึงชวน ผมก็เลยลองดู อยากรู้ว่าไว้ผมยาวมันไม่ดียังไง ตอนนี้เพื่อนคนที่ชวนเลิกไว้ผมยาวไปแล้ว ส่วนผมเองยังอยากลองต่อไปอีกสักพัก ผลจากที่ลองไว้ผมยาวตามเพื่อน เริ่มจาก พ่อด่า แม่เตือน น้องชม เพื่อนทักว่ามึงเป็นเกย์แน่ๆ แต่ไม่เป็นไรหรอก เพราะเปลี่ยนแค่ไว้ผมยาวแต่นิสัยไม่เปลี่ยน ยังคงเดิมเสมอ ลันล้า พี่แอ๊ะไม่ชอบคนผมยาวใช่เปล่า เหลือบ
ตูไม่ชอบผู้ชาย ไม่ว่าผมยาวหรือผมสั้น
แต่ถ้าผู้ชายผมยาว ตูรู้สึกว่าไม่น่าไว้ใจมากกว่า  ง่ะ

[ว่างให้เช่า]
เวลายืดผมจะเจ็บไหมครับ ที่ถามเพราะผมก็ไม่เคยยืดผมของผมเลยครับผม  ปลื้ม

ไม่เจ็บค่ะ  ถ้าเจ็บก็เจ็บนิดนึง ตอนช่วงที่เค้าเอาเครื่องหนีบมาหนีบผม แล้วผมหลุดออกมา  ฮิ้ววว

ไม่เคยยืด แต่รู้ว่ามันเหม็น
(เคยแต่ไปดัด)

ใช่ค่ะ เหม็นมาก  อ้วก
เจ็บโคตรครับ
สำหรับผมนะ หรือว่าช่างมือหนักก็ไม่รู้

แต่เป็นช่วงที่ทรมานกับหนังหัวมาก

เพราะเค้าจะเอาน้ำยาที่แฉะๆ เหนอะๆ มาโป๊ะ
แล้วก็รอให้มันหมาดๆ เกือบแห้ง

ถ้าระว่างทำใครเอามือไปดึง ผมมีขาดติดหนังหัวแน่ๆ

และก่อนทำ ควรจะเข้าห้องน้ำให้เรียบร้อย เพราะว่า
ใช้เวลาทำไม่ต่ำกว่า 3 ชั่วโมง สระสองสามรอบ หมักน้ำยาอีก
อบไอน้ำ กว่าจะอะไรๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ก็นั่นแหละ ไปขี้ไปเยี่ยวก็ไม่ได้
พอๆ พอแล้วครับ ผมไปตัดสั้นเหมือนเดิมดีกว่า ไม่ยืดไม่หดมันแล้วครับ สามวัน สามชั่วโมง โอย!ไม่คุ้มเลย  อี๋~

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แต่จะหล่อเหมือนผมเลยนะ

(ตูว่าเพราะว่าจะหล่อเหมือนตูเลยไม่ไปทำกันเลยใช่ไหม?)
ยืดผมออกมาแล้วสบายนะคะ  ปลื้ม
รู้สึกเบาหัวขึ้นเยอะเลย ผมก็นุ่ม

แต่เป็นความสบายที่ต้องแลกกับสามวันสามชั่วโมง   ฮิ้ววว
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 22