หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ชายผมยาว...  (อ่าน 91227 ครั้ง)
เคยลองสกินเฮดแล้ว
มันรู้สึกว่าหัวเบาๆ
เวลาเดินจะเอียงๆ  ง่ะ

ตอนเรียนศิลปกรรม
ไว้ซะเป็นโจร ทำบาติกทีนึง
ผมจุ่มลงไปในเทียนต้ม 
หนึบหนับดี กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ห้ามสระผม 3 วัน   โห
สำหรับตูหมายถึงห้ามอาบน้ำสามวันเลยนะนั่น  ไอ้มืดหมี
สำหรับตู หมายถึงห้ามแปรงฟันสามวันเลยนะนั่น อี๋~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สำหรับตู หมายถึงห้ามแปรงฟันสามวันเลยนะนั่น อี๋~

ง่ะ เฮ้ยจริงเดะ

แอนไปยืดเลย ตอนนี้เลย เกรียนๆแบบเนี้ยนะ ผมตรงๆหน่อยนะ

โคตรแนว
เคยไปยืดมา
ที่ร้านก็บอก ห้ามสระผม 3 วัน
แต่  ชิ นึกอยากสระ คันๆๆๆ
ก็เลยสระเลย  ฮิ้ววว
ก็ไม่เห็นเป็นอะไรเลย ก็ตรงดี
แต่ก็เกี่ยวกับน้ำยายืดผมด้วยนะ น้ำยาบางตัวต้องเอาไว้ 3 วันจริงๆ
แต่ถ้าตัวที่ดีหน่อยยืดเสร็จก็สระได้เลย  

เข้าเรื่องๆๆ
ชอบผู้ชายผมยาวนะ แต่ไม่ใช่ยาวจนถึงตูดเหมือนพี่แอน
ยาวแล้วไปตัดดีๆ เป็นทรง ให้เลยบ่ามานิดๆ แล้วสไลด์ ๆ ผมจะดูพริ้วๆ  จ๊วบ

แต่ว่าไปแล้วไว้สกินเฮดก็เท่นะ ถ้าหัวสวยๆ  ยิ้มน่ารัก

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
 ง่ะ
ผมยาวมันรำคารอะ ร้อน คันคอ แม้ไม่เคยไว้ยาวมาก
ผมหยักศก หาทรงที่ผมยาวแล้วดูดียากชิบ
อยากได้แบบที่ดูดีมั้งแต่ไม่เคยทำได้สักที
ตอนนี้เลยตัดสั้นซะเลย
 ไอ้มืดหมี

ยาวแล้วไปตัดดีๆ เป็นทรง ให้เลยบ่ามานิดๆ แล้วสไลด์ ๆ ผมจะดูพริ้วๆ  จ๊วบ

ทรงพี่ปัจจุบันพอดีเลยน่ะ กิ๊ก  กรี๊ดดดดด
หมักโคลนค่ะพี่กัม. ซักอาทิตย์ละครั้งเพื่อสุขภาพที่ดีของผม

หมักโคลนหมักผมนะ

ไม่ได้แช่ในปลัก อันนั้นไม่อาจช่วยให้ผมสลวยได้

(ฮ่ะล่อเล่นๆ เล่นๆล่อๆ เอ๊ย ล้อเล่นนะเฮีย กรี๊ดดดดด)

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ไว้ผมยาวเพราะ .... ไม่กล้าไว้ผมสั้น กลัวเด๋อๆ  ฮิ้ววว

<3.
ทำไมหนอ ตอนตูไว้ผมยาว ไม่คิดว่ามันลำบากเลย
เวลาร้อนก็มัดผมเอา

แล้วที่ไว้ ไม่ใช่เพราะ อยากเท่หรือว่าอะไรนะ
แต่เป็นเพราะไม่ถูกกับร้านตัดผม
ไม่รู้ดิ... มันไม่อยากตัดผมน่ะ ฮือๆ~

ตอนนี้ก็อยากไว้ผมยาว แต่ไว้ไม่ได้
ต้องทำงานที่จะต้องไปติดต่อพบปะผู้คน
เลยถูกบังคับให้ตัดผม ฮือๆ~

ทหารเกณฑ์
ผู้ชายมองว่าอะไรเท่ห์ ผู้หญิงก็จะบอกทุเรศ

ผู้ชายชอบใหญ่ ผู้หญิงเกลียดผู้ชายใหญ่

อืม...
อะไรน่ะที่ใหญ่

ทหารเกณฑ์
ชิชะ ไอ้ก๊อพ จะพาเป๋เหรอ?

แล้วราคาค่ายืดมันประมาณเท่าไหร่เหรอ?
ทำเองได้มั้ย?

Today you , Tomorrow me.
ผมขี้เกียจครับ

อะไรดีหละ
ยืดถาวร
หรือชั่วคราวล่ะครับ

ถาวรแพงหน่อย เริ่มตั้งแต่ 1000 ขึ้นไป
ชั่วคราวก็ 50-100

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เฮียโอ้เอ้เอารูปตอนผมยาวมาเผยก่อนดีกว่า แล้วพวกเราจะลงความเห็นว่าน่าจะไปยืดผมหรือเปล่า จะได้ไม่ไปเสียเงินค่ายืดผมฟรีครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 22