หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ชายผมยาว...  (อ่าน 91225 ครั้ง)
ตอนพี่แอนไว้ผมยาว ..

น่ารักดี ..^^
ตอนนี้ผมสั้นครับ (โรงเรียนบังคับให้เกรียนกบาล)
แต่รู้สึกว่าชอบนะ โล่งหัว คิดอะไรทะลุปรุโปร่ง
ชอบไว้ผมยาว เพราะว่า อยากไว้เหมือนในพระเอกการ์ตูนน่ะนะ

แต่พอไว้แล้วก็ไม่ได้ดูแล ผมก็เลยหยักโศกฟูๆ

เลยไปยืดซะ ดูดีขึ้นเป็นกอง
แต่ช่วงหลังๆ เริ่มยาวเกินลิมิต
ร้อน
และไม่ได้บำรุงอะไรมันเลย
ตอนแรกก็พริ้วดีหรอก แต่หลังๆเริ่มแตกปลายแห้ง
และ กรัง

แต่ผู้ชายไว้ผมยาว ที่แน่ๆเลย เด่น หญิงมอง(อาจจะมองด้วยความชอบ หรือ ไอ้ผู้ชายคนนี้เป็นอะไรของมันไม่ตัดผม)

แต่ปัจจุบัน ตัดไปแล้วล่ะ (สั้นกว่าที่ไปมิตติ้งครั้งแรกอีก )

แต่จะไปยืดอีก เพราะว่าจะไปให้ทันงานมิตติ้งครั้งที่ 2  เกย์ออก
แค่เพื่อนคนนึงชวน ผมก็เลยลองดู อยากรู้ว่าไว้ผมยาวมันไม่ดียังไง ตอนนี้เพื่อนคนที่ชวนเลิกไว้ผมยาวไปแล้ว ส่วนผมเองยังอยากลองต่อไปอีกสักพัก ผลจากที่ลองไว้ผมยาวตามเพื่อน เริ่มจาก พ่อด่า แม่เตือน น้องชม เพื่อนทักว่ามึงเป็นเกย์แน่ๆ แต่ไม่เป็นไรหรอก เพราะเปลี่ยนแค่ไว้ผมยาวแต่นิสัยไม่เปลี่ยน ยังคงเดิมเสมอ   ลันล้า พี่แอ๊ะไม่ชอบคนผมยาวใช่เปล่า  เหลือบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มี.ค. 2006, 12:47 น. โดย ชายคลอง » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ตอนนี้ปิดเทอมสระผมน้อยครั้งลงครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ถ้ายืดแล้วไม่บำรุง แล้วผมจะเสียมาก .. นะ
แต่พอไว้แล้วก็ไม่ได้ดูแล ผมก็เลยหยักโศกฟูๆ

หยักศก ครับท่าน  แป๊ะยิ้ม

Today you , Tomorrow me.
เอาน่า ที่รักก็ เดี๋ยวปั๊ด  เกย์ออก ให้ตายคาปาก
ถ้าย้อนเวลากลับไปได้ ช่วง 5 ปีที่ไม่ตัดผม
ตูจะไปทำให้มันตรงๆ มั่ง ง่ะ

นี่ เผยผิว ก่อนและหลังตัด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ได้ไอเดีย ตูไปยืดบ้างดีกว่า  (อิอิ)

ถ้ายืดแล้วได้อบไอน้ำโดยทันควันจะได้ผลดีมากมาย ผมจะเสี่ยงต่อการเสียน้อยลง

ส่วนผู้ชาย จะสั้นจะยาวไม่เกี่ยง ขอถูกใจเป็นพอ ยิ้มน่ารัก

(ผมนะผม อย่าคิดไปไกล)

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ผมว่าพี่แอนตัดผมสั้นดีกว่านะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ข้อระวังหลังการยืด

1.ห้ามสระผมสามวัน (คันชิบหาย)
2.ห้ามโดนน้ำ (ยากชิบหาย เหงื่อเยอะ)
3.หัวจะฟีบมาก (น่าเกลียดชิบหาย)
4.พยายามอยู่ในบ้าน (ไม่งั้นผมจะสกปรกทำให้คัน ชิบหาย)
5.ถ้ายืดแล้วดีมีคนชมก็ดีไป
6.ถ้าโดนถากถางขากถุย ก็ต้องทนไปอีก จนกว่าจะสระผม

หลังจากยืดซักอาทิตย์นึง ผมจะอยู่ทรงสวยงาม น่าถนุถนอม ฮี่ๆ

ใครรู้วิธีบำรุงผมบ้างอ่ะ อยากรู้ว่าบำรุงยังไงบ้าง เพราะว่าจะยืดคราวนี้แล้วจะบำรุงให้ดีเลย
ห้ามสระผม 3 วัน   โห
สำหรับตูหมายถึงห้ามอาบน้ำสามวันเลยนะนั่น  ไอ้มืดหมี

จริงๆนะเฮีย ถ้าเฮียสระก่อนหน้าสามวัน

น้ำยาที่เคลือบอยู่ จะหายไปและคราวนี้ผมจะฟูจะเสีย เน่า กว่าเดิมมากมาย

ถ้าโดนน้ำ ผมจะงอ แย่มั่กมากกกกกกกกกก
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 22