หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ชายผมยาว...  (อ่าน 91237 ครั้ง)
นั่นน่ะนะ ผมแบบนั้นน่ะนะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ผมใช้โด๊บครับ

แล้วนัทใช้อยู่รึ?วิธีนี้

ใช่ค่ะ..เพราะขี้เกียจไปนั่งอบไอน้ำที่ร้านทำผมข้างล่าง  (ประเด็นหลักคือแพง ตั้ง 300)

ก็ระหว่างที่อบไอน้ำอยู่ ก็เดินกวาดบ้าน  ถูห้อง ล้างจาน เก็บอึแมว ฯลฯ

งานเสร็จ ผมก็ใช้ได้พอดีค่ะพี่กัม   ปลื้ม

เลวยั้นเงา
ไม่เคยใช้โดฟเพราะไม่ชอบโฆษณา
โดฟชนะเลิศ

ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ใช้โดฟ รังแคเยอะ แถมคันหัวสุดแรงเกิด   เอือม

เลวยั้นเงา
ใช้หัวและไหล่อยู่อ่ะตอนนี้ ไม่หมดสักที  ฮิ้ววว
ผมชอบโดฟครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ผมชอบโดมครับ

เกย์แอบ เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
ไม่รู้จักครับ ชิ
 เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อยากรู้ว่าทำไม เวลาซื้อแชมพูขจัดรังแคที่โฆษณาอย่างดิบดี

มาใช้ ... ถึงผม สลวยสวย

ด้วยรังแค อยู่ละค่ะ
รังแคนี่ คนผมยาวๆ นี่แทบจะหลีกหนีกันไม่พ้นเลยล่ะนะ

วิธีแก้ง่ายๆ ตัดผมสั้น ให้หนังหัวได้รับการระบายอากาศบ้าง
รังแคจะลดลงครับ

ถ้าใช้ เฮดแอนด์โชว์เดอร์ มันก็ช่วยลดได้นะจ๊ะ แต่ว่า

ต้องใช้ประจำ ถ้าเลิกใช้ จะบานเลย
แต่ทำไมอุ๊ใช้ เฮดแอนด์โชว์เดอร์ แล้วผมสลวยสวยด้วยรังแคอยู่นะ ...

ที่ดีที่สุดเลย ..คือได้ผลเลย

ก็คือ ไนโซรอล (เขียนงี้ป่าว)

คือใช้แล้วเห็นผลทันทีทุกคน .. แต่แพงมาก ..ขวดก็เล็กเท่าน้ำนมแมว
แต่ทำไมอุ๊ใช้ เฮดแอนด์โชว์เดอร์ แล้วผมสลวยสวยด้วยรังแคอยู่นะ ...

ที่ดีที่สุดเลย ..คือได้ผลเลย

ก็คือ ไนโซรอล (เขียนงี้ป่าว)

คือใช้แล้วเห็นผลทันทีทุกคน .. แต่แพงมาก ..ขวดก็เล็กเท่าน้ำนมแมว

เคยใช้เหมือนกันแล้วผมร่วงอย่างแรงเลย

เพราะว่าน้ำยามันแรงมาก
ถ้าคนที่หนังศรีษะแพ้ง่ายเนี่ย ผมจะร่วงอย่างเห็นได้ชัดเลยอ่ะ
อ๋อ เข้าใจละ .. พี่กัมบอบบาง ถึงได้นุ่มนวลกับพี่เฟิร์นถึงขนาดนี้  ยิ้มน่ารัก

ปกติเห็นเค้าบอกว่าไนโซรอลเอาไว้สระผมหมาไม่ใช่เหรอ  ง่ะ
อ๋อ เข้าใจละ .. พี่กัมบอบบาง ถึงได้นุ่มนวลกับพี่เฟิร์นถึงขนาดนี้ ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก

ปกติเห็นเค้าบอกว่าไนโซรอลเอาไว้สระผมหมาไม่ใช่เหรอ ง่ะ

ง่ะ มิน่า หมาบ้านพี่ เดินเปลือยกันเป็นแถว
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 22