หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ชายผมยาว...  (อ่าน 91242 ครั้ง)
ถ้าไม่มีไอ้หมวกอบไอน้ำ

เราใ้ช้หมวกอาบน้ำแทน  แล้วก็เอาผ้าขนหนูอีกผืนคลุมรอบๆหัว
มันก็อบ ๆ เหมือนกับไอ้หมวกอบไอน้ำนั่นแหละคะ เพราะพอเอาหมวกอาบน้ำออก
ผมก็อบ ๆ ร้อน ๆ เหมือนกัน

ไม่ต้องมาเสี่ยงกับผมขาดและแห้งด้วยค่ะ.... ลันล้า

เลวยั้นเงา
ใช้ dove ซิย่ะ
แล้วจะรู้ว่าคุณภาพผมดีขึ้นเยอะ

เคยใช้แล้ว ผมนุ่มจริงๆนะ

แต่รังแคบานเลย

อ้วก

ชิ  หล่อแล้วอย่ามา ง้อละกั๊นนนน~~~

ถ้าไม่มีไอ้หมวกอบไอน้ำ

เราใ้ช้หมวกอาบน้ำแทน  แล้วก็เอาผ้าขนหนูอีกผืนคลุมรอบๆหัว
มันก็อบ ๆ เหมือนกับไอ้หมวกอบไอน้ำนั่นแหละคะ เพราะพอเอาหมวกอาบน้ำออก
ผมก็อบ ๆ ร้อน ๆ เหมือนกัน

ไม่ต้องมาเสี่ยงกับผมขาดและแห้งด้วยค่ะ.... ลันล้า

แล้วนัทใช้อยู่รึ?วิธีนี้

เคยใช้แล้ว ผมนุ่มจริงๆนะ

แต่รังแคบานเลย

0/ จริงค่ะ
เคยใช้ มันจะนุ่มแค่ระยะแรกๆ

แต่ดูผมจะฟูนะ  คริคริ

Las Noches Rubicundior
ตอนผมยาวตูก็ใช้โดฟ
ชีวิตดีขึ้นมากจริงๆ เจ๋ง

แถมมีของแถมด้วยถ้าซื้อแพ็คคู่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำหยั่งกะยี่ห้ออื่นไม่ีมี  เหลือบ

Las Noches Rubicundior
ทำหยั่งกะยี่ห้ออื่นไม่ีมี เหลือบ

จุ๊ๆ เค้าได้ค่าโฆษณามาหลายค่ะ

~.~ Little bunny hops to the moon ~.~
ตอนนี้ผมก็ใช้โดฟอยู่นะ รังแคไม่เห็นมีเลย

ใช้ยี่ห้ออื่นแล้วผมมันสากๆ ยังไงไม่รู้

ตอนนี้ผมก็ใช้โดฟอยู่นะ รังแคไม่เห็นมีเลย

ใช้ยี่ห้ออื่นแล้วผมมันสากๆ ยังไงไม่รู้

ผมเอ็งมีแค่กระผีกนึง

ไว้ตอนยาวๆดิ แล้วลองใช้  ฮิ้ววว เต็มกะบาล
ตอนนี้ยาวขึ้นเยอะแล้วครับ ไม่ได้ตัดมาจะครบสามเดือนแล้ว (ผมผมยาวเร็วอะ) ยาวสุดเกือบๆ 10 เซนต์แล้วครับ

ก่อนนี้ใช้แพนทีน ผมร่วงเลย
หันมาใช้เฮดแอนโชว์เดอร์ ก็ดีนะแต่แพงๆไงไม่รู้
เปลี่ยนมาใช้ เฮอร์เบอร์นแอสเซน รังแคบาน หัวฟู
หมดแล้วจะกลับไปใช้เฮดฯ ต่อ อี๋~

等着
ของพี่เลยคออยู่  เกย์ออก เกย์ทับ
ของพี่เลยคออยู่  เกย์ออก เกย์ทับ
แหมๆ เห็นแล้วแหละรูปตัวเองน่ะ ที่ถ่ายวีดีโอคลิปไว้

แหมๆ เห็นแล้วแหละรูปตัวเองน่ะ ที่ถ่ายวีดีโอคลิปไว้

เออ~~~ออออออออออออออออออออออออ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มี.ค. 2006, 13:21 น. โดย -Kums- » บันทึกการเข้า
มาย้ำอีกที
ผมใช้โดฟ และไม่มีรังแคครับ
ผมนุ่มสลวยเงางามเปล่งประกาย
และมีน้ำหนัก ดูขาวขึ้นอย่างเป็นธรรมชาติ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 22