หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนครับ ...  (อ่าน 42296 ครั้ง)
เอ่ออ.. เพิ่งจะมาเห็น เอาตอนหน้าที่ 9  ง่ะ

// อ่าวหน้า 10 แล้วนี่

โชคดีค่ะ (ช้าไปไหมคะ  ฮิ้ววว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มี.ค. 2006, 19:17 น. โดย MINI~ » บันทึกการเข้า

<3.
ช้ามากค่ะหนิง   ง่ะ

เลวยั้นเงา
 :05:เร่...
(คนนึงที่เศร้ากะการจากไปของเร่ เนื่องจาก....)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
น้องนานาคะ   ง่ะ

น้องเร่ไม่ได้ไปแล้วไปลับนะคะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
บ๊าย....บายครับ
กลับมาแล้ว...

เกลานิราศอีกนิดจะเอามาให้อ่านกันโดยถ้วนทั่ว

นิราศแก่งกระจาน  ง่ะ

เอามั่ง
เร่ไปไม่กลับแล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตั้งใจๆ แล้วกันน้อง  เจ๋ง

[อุตสาห์จะไปแล้วยังมาพะวงเรื่องปั่นบอร์ดอีก]

จริงๆ ตูก็แอบหัวหน้านั่งปั่นอยู่เหมือนกัน  ง่ะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เร่ครับ

กาก
เร่เค้าไปไหนตั้งนาน(า) ง่ะ
บอกจะกลับอย่างน้อยวันที่9

จะี้ปาเ้ข้าไปวันที่19แล้ว ง่ะ
เร่หนีตามคนอื่นไปแล้ว เร่ปล่อยให้ผมอยู่กับแม่เลี้ยงใจร้ายอย่างยากลำบากครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กลับมาได้แล้วครับ
พวกเราให้อภัยแล้ว ปลื้ม

โล่ง
เห็นว่าขโมยโน๊ตบุ๊คพี่เล่นเอ็มนาน3นาทีแล้วหายสาบสูญค่ััะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หรือว่าโดนพี่ทำโทษครับ หื่น

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14