หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนครับ ...  (อ่าน 42276 ครั้ง)
ชิ โอเทลโล่  ชิ

Today you , Tomorrow me.
โหะ
แอบเซฟภาพหมากที่เล่นกะเร่ตอนนั้น (อิอิ)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เดือนก็งั้นๆ แหละ พอรู้ว่าจะแพ้ ก็ทำเป็นล้มกระดาน  (อิอิ)

Today you , Tomorrow me.
กล้าเจอกะเฟิร์นปะ

ชนะทุกตา  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
จะคิดถึงเร่ ทุกวันเลยค่ะ  กรี๊ดดดดด

รักแมวค่ะ
ไปหรือยังครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เร่ ไปดีแล้วเคน

[ว่างให้เช่า]
เอ๋า.. กว่าตูจะได้เข้ามาปั่น
ป่านนี้เผาไปแล้วมั้ง  ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โถ่ น้องเร่  ฮือๆ~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อย่างนี้ก็อดอ่าน blog ของเร่นะซิ เดินทางปลอดภัยนะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เร่ไม่อยู่แล้วใครจะแข่ง เดอะแมทซ์ งง

ทหารเกณฑ์
ตูเอง
อย่างนี้ก็อดอ่าน blog ของเร่นะซิ เดินทางขอให้เจอแต่ภัยนะครับ
กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มี.ค. 2006, 12:58 น. โดย worldzzz » บันทึกการเข้า

แอบอ้าง
จากนี้ เธอคงไปดี ก็ขอให้เธอจงสุขสบาย
เธอจงเดินไปตามความฝันของเธอที่เธอตั้งใจ แม้ฉันต้องเสียใจ แต่ฉันจะรับไว้เอง
อย่างน้อย เธอก็ทำให้ฉันรู้ว่าเคยมีความสุขเพียงใด ได้เป็นคนที่เธอเคยรักก็ดีแค่ไหน
ฉันต้องยอมเข้าใจ เกิดมาแค่เพียงได้รักกัน สุดท้ายไม่เป็นอย่างฝันฉันยอมทำใจ

งบน้อย
รีทัชเร่ตอนเร่ไม่อยู่สิครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14