หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนครับ ...  (อ่าน 42323 ครั้ง)
จั่วหัวซะน่าตกใจ นึกว่าจะไปไม่กลับแล้วนะคะ  ลันล้า
ทีตูเมนบอร์ดพังแล้วหายไปเกือบ 2 เดือน ไม่เห็นต้องมาตั้งกระทู้ลาแบบนี้เลย  เกย์แอบ
ไหนว่าไปต่างประเทศไงครับ  ง่ะ
ถ้าที่เหลือจากพี่ดาแล้วหน้าตาแบบพี่กัม

เร่ก็เอากลับมาเลยนะ  เกย์แอบ

ู^
^
^

จะเก็บไว้ิเองอ่ะจิ  ชิ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ู^
^
^

โวย โวย โวย โวย

ไม่เป็นไรครับ ผมจะเก็บไว้เองคนเดียว  ฮิ้ววว
ู^
^
^

ไอซ์อิจฉาอ่ะสิ  ชิ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ปล่อยให้เร่เค้าเก็บลุงกัมไปแล้วกัน

เราจะได้เก็บคนอื่น

ปล่อยให้เร่เค้าเก็บลุงกัมไปแล้วกัน

เราจะได้เก็บคนอื่น
เนาะ

เร่จ๋า ดาขอบขาวๆตี๋ๆ สุกปานกลาง
สุกปานกลาง แล้วมันจะขาวได้ไง

ู^
^
^

ซะงั้น-*-

ู^
^
^

ซะงั้น-*-
ถ้าเป็นคนนี้ก็ไม่ให้ใครหรอกครับ

อบอุ่นดีจังนะครับ ปั่นกัน 6 หน้า ...  ปลื้ม

ฮือๆ~
เค้ามาขอมรดกไง

ไหนว่าไปต่างประเทศไงครับ ง่ะ

ตปท. ตูไปแค่ 1 อาทิตย์เอง

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14