หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนครับ ...  (อ่าน 42308 ครั้ง)
ก่อนเอามารัดคอ ขอเอามาใช้ก่อนนะครับ มันเปลือง

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
ต้ิองใช้ก่อนครับมันถึงจะยืดได้

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ซึ่งไอ้เคนก็ใช้กับคุณก่อนครับ
ระวังนะครับ
(อิอิ)

เฮ้ยย
อย่าเป๋
จู๋ลาตายตูนะเว้ย
เป็นไปได้ว่าอาจกระอักเลือดตายระหว่างอดคอม
โวย
ฟิสิกส์ดาราศาสตร์ก็ต้องมีคอมบ้างสิครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ก่อนเอามารัดคอ ขอเอามาใช้ก่อนนะครับ มันเปลือง
ใช้สัก 4-5 รอบแล้วเอามารัด

มีครับ
แต่อาจจะไม่ได้เล่นก็ได้
ซึ่งไอ้เคนก็ใช้กับคุณก่อนครับ
ระวังนะครับ
(อิอิ)

เฮ้ยย
อย่าเป๋
จู๋ลาตายตูนะเว้ย
เป็นไปได้ว่าอาจกระอักเลือดตายระหว่างอดคอม
โวย

ผมชื่อเดียร์ครับ เรียกได้ไม่กัดครับ

ขอเปลี่ยนได้ไหมครับ เป็นผมใช้กับคุณเคนแทน

* ถ้ามา กรุงเทพ ก็บอกนะครับ จะพาไปเที่ยว ดูสาวๆ

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
สาวๆแถวไหนวะเดียร์ -*-

จะทำบุญไปให้นะคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แปลว่าจะเลิกเป็นหมีใช่มั้ยครับ
จะเลิกทำไมล่ะคะ  งง

http://f0nt.com/forum/index.php/topic,1724.msg56112.html#msg56112

โวย

ไอ้เคน
ขอให้โชคดีค่ะ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
 กร๊าก อุส่าห์หา เยี่ยวมากๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 14