หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 85

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเล่นต่อเพลง  (อ่าน 231902 ครั้ง)
วันใดขาดฉันแล้วเธอจะรู้สึก

กอไก่

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
ไก่มั้ยครับไก่ ซื้อมั้ยครับกับคนขายไก่

กอไก่

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ก๊อกๆๆ เปิดประตู เปิดออกดูว่าใครมา ก็อยู่สบายแล้วนี่นา แล้วใครจะมาเปิดประตูหัวใจ

จ จาน

Today you , Tomorrow me.
จ้า มะจ๊ะจิงจา มะจ๊ะจิงจา มะจ๊ะจิงจา

จ จาน อีกทีครับ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
จิตใจตรงกัน ผูกพันรักใหม่

ม ม้า ครับ

... บุญรักษาครับ : )
ไม่เคยจะเป็นอะไรอย่างนี้ อย่างที่มีกับเธอในใจ
อย่าเข้าไปพูดคุยกับเธอกว่าใคร อยากให้เธอส่งใจให้มา.. (จอนนี้ อันวา กับ หลุยส์สกอต ครับ)
มอ ม้า

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
มดตัวน้อยตัวนิด มดตัวน้อยตัวนิด มด..มีฤทธิ์ น่าดู ยู๊ ..ฮู

ฮ..นกฮูกค่ะ  ฮี่ๆ

(อยากร้อง มะยะฮี้ มะยะฮู้วว...แต่เกรงใจ เกย์แอบ)

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เฮฮักโต๋ โต๋ฮักเฮา เฮาฮักกันละเป็นแฟนกัน
น หนูครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ู^
^
 กร๊าก (+1)

นาฬิกาบอกเวลา ดังเตือนว่าเลยเวลานอน
นอ หนู ค่ะ  (อิอิ)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
นานานีนาว หน่านานี้หน่านาหนาว หนั่นนานันนาว หนั่นนานี้นานีหน่าว (เราคงต้องเป็นแฟนกันของพันช์)

น หนู เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นี่คือสิ่งสำคัญ ที่เรายังอยู่ด้วยกัน สิ่งอื่นใดนั้น มันยังไม่มาถึง

ง.งง

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
มันต้อง ถ ถุงสิ ง่ะ

ถาม... ว่าฉันเป็นอะไร
ถาม...

พอ ฮี่ๆ

ถ ถุงเหมือนเดิม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 โวย

ถามจริงๆ เธอเป็นอะไร นึกยังไงมา้เป็นห่วงกัน นี่ฉันมีค่าตั้งแต่เมื่อไร

ร เรือ  ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
รักนะแต่ไม่แสดงออก ไม่แสดงออก~

อออ่างจานวี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อู้ววว~ ยูทัชไมทาลาลา
ล ลิงครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 85