หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดโปง!! หมอแมว ไม่ใช่หมอ!!!  (อ่าน 51564 ครั้ง)
สามคนนี้นี่ปั่นแหลกลาญเป็นตุ่นปากเป็ดเลยนะครับ  ฮิ้ววว
"สามคนนี้" นี่ปั่นแหลกลาญเป็นตุ่นปากเป็ดเลยนะครับ  ฮิ้ววว
ไปว่าสามทำไมล่ะเร่ แฟนกันไม่ใช่หรอ

ไอ้สามที่โดนสาปน่ะเหรอครับ
อะไร้ ไม่ใช่แฟน ผมไม่ได้มีแฟนเป็นกุลี
ฮิ้ววว
เดี๋ยวพอมันกลับเป็นมังกรก็กลับเป็นแฟนเร่เองแหละ

โวย

(สังเกตที่เลขแปด)
????????????????

หรือจะสังเกตที่เลข 4 ก็ได้ครับ
ตอนนี้กลายเป็น 3 แล้ว
ฮิ้ววว
ตกลงหมอแมวเป็นหมอ !!

พนักงานบริษัท.
หรือจะสังเกตที่เลข 4 ก็ได้ครับ
ตอนนี้กลายเป็น 3 แล้ว
ฮิ้ววว
ไอ้เร่มันกดลบ

(ตูว่าตูเงียบแล้วนะ)
อะน่าา ~  เกย์แอบ
ปั่นอะไร กัน 3-4 คน ไม่รู้เรื่องเลย

ทหารเกณฑ์
ปั่นจักรยาน

เอ้า   กิ้ง~~~~~~

เล่นเอง ชงเอง กินเอง
 ฮือๆ~

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ซ้อนท้ายไปด้วยนะเวิล

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17