หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดโปง!! หมอแมว ไม่ใช่หมอ!!!  (อ่าน 51568 ครั้ง)
คนนะไม่ใช่กิ้งก่า

สถิติสูงสุดเท่าไหร่นะ - 270 กว่าๆนี่แหละ

อยากทำลายสถิติไหม?เดีย   ฮี่...
สถิติสูงสุดเท่าไหร่นะ - 270 กว่าๆนี่แหละ

อยากทำลายสถิติไหม?เดีย   ฮี่...
ช่วยกันกดมั้ยเฮีย

งั้นเดี๋ยวรีบปั่นมาช่วยกันดีมั้ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2006, 17:51 น. โดย icez » บันทึกการเข้า

เหอๆๆ พี่กั๊ม อย่าเลยมันไม่ดี -*-  ทำให้ไม่มีกำลังใจในอนาคต   คนเรามันจะก้าวหน้ามันก็ต้องมีสิ่งที่เป็นแรงกระตุ้น ให้ก้าวต่อไปครับ

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
เหอๆๆ พี่กั๊ม อย่าเลยมันไม่ดี -*-  ทำให้ไม่มีกำลังใจในอนาคต   คนเรามันจะก้าวหน้ามันก็ต้องมีสิ่งที่เป็นแรงกระตุ้น ให้ก้าวต่อไปครับ
ก็คิดซะว่า ไอ้แต้ม ลบร้อยสองร้อยนั่นเป็นแรงผลักดันให้ทำความดีไง เพื่อชดใช้ความผิด

อย่าไปแกล้งเด็กสิ เด็กๆ
เวรกรรมแล้ว  ไก่จิกเด็กตายบนปากโอ่ง     งูใหญ่นอนอยู่ ณ ริมวัดโมฬีโลก   

ไม่เข้าใจ???

หึๆๆ  ท่องอักษร สูง กลาง ต่ำ อยู่

เอ่อ
สถิติจริงๆมัน ...

http://f0nt.com/forum/index.php/topic,1144.msg32882.html#msg32882
โป๊ปเป็นกษัตริย์ใช้องค์ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
เถียงไม่เลิกแฮะ

(อิอิ)
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17