หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดโปง!! หมอแมว ไม่ใช่หมอ!!!  (อ่าน 51563 ครั้ง)
อบต. เอาบนโต๊ะ เอาบนเตียง เอาบานตะเกียง เอาบนตู้ เอาบนตั่ง เอาบนเตา เอาบี้ตูด ฯลฯ

อบต. เอาบนโต๊ะ เอาบนเตียง เอาบานตะเกียง เอาบนตู้ เอาบนตั่ง เอาบนเตา เอาบี้ตูด ฯลฯ

โอ้ ... แจ่ม   +1
นายกฯหลากหลายความสามารถดีนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ทำงานได้ทุกที่เลย กร๊าก

โอ้ ... แจ่ม   +1

เอาได้ทุกที่แท้ๆ

คิดได้ไงนิ

พนักงานบริษัท.
หมอแมวน้อยใจ ไปผ่าไตให้ชาว เชกโกสโลวาเกียไปแล้วครับ
แล้วก็มีโครงการว่าจะไป เป็นหมออาสาให้กับ ทหารแถบจอเจีย เรียบร้อยแล้ว

โธ่วหมอ..... ฮือๆ~
อยากร้องไห้เป็นภาษาเปอร์เซียครับ ฮือๆ~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อย่าเพิ่งทำตัวเป็นเจ๊กตื่นไฟกันครับ รอดูกันยาวๆครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
นิ้งว่านะ หมอแมวน่าจะเป็นหมอ

ถึงไม่เป็นหมอ ก็ไม่เห็นจะเป็นอะไร
ในเว็บนี้คนส่วนใหญ่ก็ไม่เป็นหมอทั้งนั้น(เกี่ยวไหมเนี่ย)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
นิ้งว่านะ หมอแมวน่าจะเป็นหมอ

ถึงไม่เป็นหมอ ก็ไม่เห็นจะเป็นอะไร
ในเว็บนี้คนส่วนใหญ่ก็ไม่เป็นหมอทั้งนั้น(เกี่ยวไหมเนี่ย)

ประเด็นน่าสนใจ
ถึงไม่เป็นหมอ แล้วจะเป็นไรไหม
ถ้าเป็นหมอ ก็แล้วไป
ถ้าไม่ใช่ละ เกิดอะไรขึ้นกับทัศนคติ
ระหว่างเรากับเขาบ้าง

//พยายามครุ่นคิด

ถ้่าไม่ใช่หมอ ก็จะยังเรียกหมอแมวค่ะ ถึงเขาอาจจะไม่ใ่ช่หมอจริงๆ แต่ก็เป็นหมอในเว็บนี้ได้นี่คะ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
อย่าเพิ่งทำตัวเป็นเจ๊กตื่นไฟกันครับ รอดูกันยาวๆครับ

เค้าแค่มุก เอง ชายคลอง  เอือม
พี่กัมออนอยู่หรอเนี่ย?

อ๋อ กิ๊ง~~~~~

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 17